Xin cách check 100+ gmail Việt an toàn tránh Google kill

oiquetoi

Junior
Reactions
14
MR
0.709
Chào các bác,

Hiện em đang có khoảng 100+ gmail Việt live mà mỗi lần check xem có mail mới không lại phải vào từng em một và cứ được 2 em lại phải reset modem để đổi IP để tránh Google hãm, khóa nick.

Xin hỏi các bác liệu add 100+gmail vào Microsoft Outlook để check thì có lo bị trùng IP và anh Google sẽ làm khó bật checkpoint tùm lum không?

Nếu có cách nào check mail an toàn hơn, các bác mách em với.
Em cám ơn!

100 Gmail = 100 profile (firefox, chrome or Edge) + proxy (tmproxy or tinsoftproxy).
Mình login cả 2 3 trăm acc chưa die acc nào!

bác làm bằng imacro cho nhanh, nó tự login rồi pause cho bác làm việc, chi ấn click nhẹ nhàng thôi bác
Vâng, để em nghiên cứu ạ. Thank bác.

100 Gmail = 100 profile (firefox, chrome or Edge) + proxy (tmproxy or tinsoftproxy).
Mình login cả 2 3 trăm acc chưa die acc nào!
Em cũng làm vậy.
Cơ mà cái em hỏi là 100 nick 100 profile như này thì bác check mail của 100 mail bằng cách nào ý ạ?

Check từng cái một thì oải quá.

Forward về email domain xem :)

100+ mail mà forward về cùng 1 mail thì khác nào "lạy ông tôi ở bụi này" với ông Gồ bác :(:(
Bot nó quét cái lại cho đi cả dàn. :rolleyes::rolleyes:
Cái này do em hên hả các bác? em forward 334 mail về 1 mail từ t7/2020 tới giờ, nghe hoang mang quá hix.
không biết có nên forward tiếp k.

Attachments

956.6 KB · Views: 192
Cái này do em hên hả các bác? em forward 334 mail về 1 mail từ t7/2020 tới giờ, nghe hoang mang quá hix.
không biết có nên forward tiếp k.
Có thể không sao thật. Do em dự đoán thôi bác.
Còn thật sự có sao không thì em không rõ.

100+ mail mà forward về cùng 1 mail thì khác nào "lạy ông tôi ở bụi này" với ông Gồ bác :(:(
Bot nó quét cái lại cho đi cả dàn. :rolleyes::rolleyes:
mình đang forward hơn 200 mail về 1 mail đây. Bot biếc gì ko biết. Do bác tâm lý yếu thôi.

mình đang forward hơn 200 mail về 1 mail đây. Bot biếc gì ko biết. Do bác tâm lý yếu thôi.
Vâng, em cám ơn bác.
Trước em cũng forward cả dàn về 1 mail.

Nhưng sau khi 1 nick ăn vô hiệu hóa mặc dù nick này không thuộc dàn trên thì em hơi bị ré :rolleyes: :rolleyes:

mình 100 cái portable firefox mỗi cái 1 gmail, lúc đầu còn siêng đổi ip với 3g, saulười , cứ mạng wifi mở từng cái ko fake ip gì cả.
chưa thấy con nào chết

mình 100 cái portable firefox mỗi cái 1 gmail, lúc đầu còn siêng đổi ip với 3g, saulười , cứ mạng wifi mở từng cái ko fake ip gì cả.
chưa thấy con nào chết
Thank bạn.
Chắc cẩn thận nuôi hết 30 ngày thì mình cũng sẽ vậy =))

Ơ mà bạn check tay luôn 100 lần à?
Có cách nào khác đỡ nhọc hơn không?

Thank bạn.
Chắc cẩn thận nuôi hết 30 ngày thì mình cũng sẽ vậy =))

Ơ mà bạn check tay luôn 100 lần à?
Có cách nào khác đỡ nhọc hơn không?
check live hay k hả bác? nếu check live thì em có tool, trước làm email submit em dùng check email nopass.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week