Request Xin các pro chỉ giúp e lấy lại file key login tài khoản wmz class

Status
Not open for further replies.

tieudv89

Junior
Reactions
6
MR
0.000
E lỡ tay xóa mất cái file mà lúc nâng cấp từ bản mini lên class đẻ đăng nhập rùi, giờ lấy lại sao hả các bác.
E mới dùng cái này nên k biết làm sao cả :)

E lỡ tay xóa mất cái file mà lúc nâng cấp từ bản mini lên class đẻ đăng nhập rùi, giờ lấy lại sao hả các bác.
E mới dùng cái này nên k biết làm sao cả :)

Có thể dùng E-num để login rồi save lại key file cậu nhé :)

Nếu cậu còn nhớ ngày sinh và câu hỏi bí mật lúc đăng ký thì lấy lại rất dễ dàng.

Cậu down soft classic về rùi bấm vào Recovery, tiếp tục bấm vào Lost file or forget password? Sau đó làm theo hướng dẫn, key file sẽ được gửi vào email của cậu lúc đăng ký webmoney. Cậu tải về là ok!

Thank các bác nhá. E có thắc mắc , các bác chi e nữa với ạ
Có thể dùng E-num để login rồi save lại key file cậu nhé :)
Bác oi e làm cách đo nhưng khi loggin , nhận code nó gửi qua phone rồi e nhập vào để login thì nó báo

Error executing thi command
Code :15
Description : WMid is not registed for this user

Bác oi e làm cách đo nhưng khi loggin , nhận code nó gửi qua phone rồi e nhập vào để login thì nó báo
Dùng E-num chắc phải có người hướng dẫn cụ thể thì mới có thể làm được. Mình cũng nghịch mấy lần rồi nhưng vẫn chưa thành thạo lắm.

Cậu có thể thử cách của mình, sau 10 phút là có thể lấy lại đc rồi!

À, cậu cần bật E-num cho WMID của cậu trước, để tớ viết bài hướng dẫn ^^

Nếu bạn có đầy đủ thông tin ngày sinh , email, phone...ect bạn cứ cài đặt bản classic rồi sau đó sử dụng chức năng recovery.

mỗi ngày chỉ thực hiện được 1 lần yêu cầu quên mật khẩu và key thôi nhé.khi thao tác nhớ lắp dim điện thoại đã đăng ký WM để nó gửi tin nhắn về.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,438
172,443
Latest member
hdung24

Most viewed of week

Most discussed of week