Ask xin bluestacks chạy máy cấu hình thấp

acer571

Banned
Reactions
150
MR
0.000
máy mình cấu hình rất thấp và đang chạy win 7 bản rút gọn, bạn nào có bản bluestacks dùng cho máy yếu cho mình xin với, dưới đây là cấu hình máy của mình, với cho mình xin vài app chiến kiếm $ lúc này đói nhăn răng luôn má nhìn ko ra nửa.

ban cho minh yh dangduy_24, minh cung dang lam cho 1 ad va muon tim hieu hinh thuc dang ki va lam nhu the nao, có bạn nào giúp đc ko , mình làm mem mới , thanks

1 G ram @@ muốn làm đc việc thì nâng ram đi main 46 trở đi là chiến đc rồi chi tiết yahoo nhé

Thằng này phán linh tinh, tao card onboad làm tốt mà, nó ko lead điểm nên tao *** làm nữa

Mình có bản BS 7.1 dành cho máy yếu. Nhưng sẽ có một số ứng dụng không hoạt động được trên bản BS này.

Thằng này phán linh tinh, tao card onboad làm tốt mà, nó ko lead điểm nên tao *** làm nữa
choi để kiếm tiền chứ để chơi game thì làm éo gì. mày thủ cài bản 8. trở lên rùi vào chới android xem được không.
mà từ 8. trở lên cũng chăng chơi được game.

Bản BS 7 tui đã mod lại nhiều loại rồi, vẫn chạy trên máy yếu, thậm chí bản 8 cũng đã mod chạy ngon lành (ram dưới 1GB, VGA intel onboard chipsets 945, G31)... Nhưng thực chất dùng nó để chiến thứ khác thì được chứ còn lead app thì bị thua thiệt nhiều các bạn ạ.

choi để kiếm tiền chứ để chơi game thì làm éo gì. mày thủ cài bản 8. trở lên rùi vào chới android xem được không.
mà từ 8. trở lên cũng chăng chơi được game.

Tên sư bố anh.. anh tự trả lời rồi nhé win 8 ko chơi đc game, máy điện thoại thật của tao cả đống game tao còn chẳng chơi nữa là game trên pc. nói chung là ai giúp đc chủ thớt thì post lên đây cái link, còn ko thì nói nhiều làm gì cho dại ra.

Bản BS 7 tui đã mod lại nhiều loại rồi, vẫn chạy trên máy yếu, thậm chí bản 8 cũng đã mod chạy ngon lành (ram dưới 1GB, VGA intel onboard chipsets 945, G31)... Nhưng thực chất dùng nó để chiến thứ khác thì được chứ còn lead app thì bị thua thiệt nhiều các bạn ạ.

Thí chủ có thể cho bần tăng được hiểu hơn chút nữa về vấn đề "Thua thiệt nhiều" là gì ko ?
Mình thấy trên diễn đàn có bạn đăng tải bản mod 8.7 mới nhưng mà có đính kèm keylog nên mình ko dám cài, mình toàn chơi bản trên trang chính của BS

Last edited:
Tên sư bố anh.. anh tự trả lời rồi nhé win 8 ko chơi đc game, máy điện thoại thật của tao cả đống game tao còn chẳng chơi nữa là game trên pc. nói chung là ai giúp đc chủ thớt thì post lên đây cái link, còn ko thì nói nhiều làm gì cho dại ra.
nói 1 câu là thớt mua máy mới đi :D

mình đã inbox cho bạn nhé.
cài theo hướng dẫn trong đó là được. có kèm change guild + id đó
chúc thành công

Thí chủ có thể cho bần tăng được hiểu hơn chút nữa về vấn đề "Thua thiệt nhiều" là gì ko ?
Mình thấy trên diễn đàn có bạn đăng tải bản mod 8.7 mới nhưng mà có đính kèm keylog nên mình ko dám cài, mình toàn chơi bản trên trang chính của BS
Thua thiệt tức là với máy tính có giới hạn về đồ họa thấp như vậy thì sẽ có nhiều games lead tốt nó không load được trên máy của bạn dẫn tới bạn ko lead được. Nó gây ra cho bạn ức chế, bỏ qua mấy cai ngon => dẫn tới cơ hội qua => quanh quẩn với cùng với 1 công sức mà kiếm ít tiền. Như vậy là thua thiệt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week