• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

xin anh em tư vấn

Deadie

Junior
Reactions
75
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
em có mở 1 cái cbox như này http://cbox1s.com/cbox.html
e đang tính nhét quảng cáo vào kiếm thêm chút,ko phải popup nhé thì a e tư vấn nên chơi thằng nào,Em đang thử 1 cái banner của clicksor
thông số trang em đây

Views:
51,497,199
Views / day:
90,188
Msgs / day:
11,205

việt nam à thớt ^^ ngày dc bao nhiêu thế
mình mới add banner ngày hôm nay thôi chứ bt link download m add quảng cáo rồi
tính kiếm thêm = treo banner

mình mới add banner ngày hôm nay thôi chứ bt link download m add quảng cáo rồi
tính kiếm thêm = treo banner
mình hỏi ngu cái qc trong link dow á ngày bạn được nhiêu mà mình dow ko thấy QC gì cả thấy mỗi cái captcha

mình hỏi ngu cái qc trong link dow á ngày bạn được nhiêu mà mình dow ko thấy QC gì cả thấy mỗi cái captcha
nó là link rút gọn kiếm tiền đó bạn
cả site của mình tất tật dc gần 300$ 1 tháng

vậy thì ngon quá rồi ngồi chơi 1 tháng 300$
cũng còn phải mua sever mua account đủ thứ nữa đó b :D

Đặt popup là ngon nhất r . Mấy cái banner đó chẳn bao nhiêu $ đâu . :3 nếu có thì bác chơi thằng cpmleader.com đủ $ thì rq pay về 1 tháng 1 lần

Đặt popup là ngon nhất r . Mấy cái banner đó chẳn bao nhiêu $ đâu . :3 nếu có thì bác chơi thằng cpmleader.com đủ $ thì rq pay về 1 tháng 1 lần
chơi popup nhức mắt lắm bạn ơi vs lại mình tính treo banner kiếm thêm tí cho vui :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom