• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Xin acc depfile có open aff

Status
Not open for further replies.

vuafahoai123

Banned
Reactions
161
MR
0.000
Insuree Balance
0
như title ai có cho mình với

Xin acc depfile có open aff , và chưa add WMZ vào nhé

thanks all

nếu ko thì cho mình buy cũng đc nhé. có j inbox cho mình

mua còn ko bán nói gì xin nhỉ ??:D hồi mình tuyển ref thì chả bác nào theo giờ thì đi mua ầm ầm :D
em nhớ ko nhầm thì em theo ref bác thì phải. nếu đúng bác check đi ăn kha khá tiền ref của em đấy

em nhớ ko nhầm thì em theo ref bác thì phải. nếu đúng bác check đi ăn kha khá tiền ref của em đấy

acc đó chuyển giao cho thằng em phục vụ công tác đâm chém , bay mất lâu rồi bạn ạ !! :( hồi tuyển ref open aff rất dễ giờ thì khó nhăn răng mà hồi đó nhờ anh em ủng hộ vì ref có 5%, rất cảm ơn bạn đã ref theo ủng hộ nếu đúng cái này cũng ko xem được ai ref hay ko :cool:

acc đó chuyển giao cho thằng em phục vụ công tác đâm chém , bay mất lâu rồi bạn ạ !! :( hồi tuyển ref open aff rất dễ giờ thì khó nhăn răng mà hồi đó nhờ anh em ủng hộ vì ref có 5%, rất cảm ơn bạn đã ref theo ủng hộ nếu đúng cái này cũng ko xem được ai ref hay ko :cool:

xem đc ref ngon mà pro. pro xem ai còn nick thì bảo họ sell cho mình với nhé

xem đc ref ngon mà pro. pro xem ai còn nick thì bảo họ sell cho mình với nhé
lại đâm chém thằng này rùi @@
lại đảm bảo là nát tới nơi

và đây là lý do các anh em đi tìm mua acc depfile
Hiện tại nó ban ip việt nam rồi =))
vãi các thánh

uppppppppppppppppppppppppppppppp

lên nóc nhà là bắt con gà

Status
Not open for further replies.

Announcements