Xem Youtube kiếm bạc lẻ (RUB)

Auto xem từng video 1 thì rút phát về ngay. Nay đọc ms thấy ae bảo mở nhiều video lên xem cùng lúc được 🤪
này e mới thử, mở nhiều nhưng chỉ chạy tgian 1 video thôi, mấy cái kia muốn nhảy tgian lại phải reload, mà có 10s, thao tác xem cái 1 cũng ổn rồi

này e mới thử, mở nhiều nhưng chỉ chạy tgian 1 video thôi, mấy cái kia muốn nhảy tgian lại phải reload, mà có 10s, thao tác xem cái 1 cũng ổn rồi
trang này được cái có thưởng theo level thì phải ????

M thấy bảo video 0.02 mở đc nhiều còn loại khác phải xem cái 1 ms được. Tại ms đọc bài này hôm qua à nên chưa có time xem nhiều.

bác có auto thì tận dụng đc tối đa rồi, bọn e cày chay thì cũng khó lắm
Để mai gì đó m về nhà m ném cho ae chạy, nhưng m mở cho ae 1 acc thôi, ko mở đa luồng.

M thấy bảo video 0.02 mở đc nhiều còn loại khác phải xem cái 1 ms được. Tại ms đọc bài này hôm qua à nên chưa có time xem nhiều.
Mình vừa thử nhưng không mở nhiều tab được!
Không biết có AE nào mở nhiều tab được không?

M thấy bình luận ở trên bảo được nhưng chưa thử được.

Để mai gì đó m về nhà m ném cho ae chạy, nhưng m mở cho ae 1 acc thôi, ko mở đa luồng.
like cho tinh thần share của bác, e vẫn đang xài bản auto trang faucetcrypto bác cho, mà mấy nay hay bị lỗi captcha kk. mở 1acc là cũng tốt lắm rồi bác, đa luồng ngta đi buôn luôn đấy =)))

like cho tinh thần share của bác, e vẫn đang xài bản auto trang faucetcrypto bác cho, mà mấy nay hay bị lỗi captcha kk. mở 1acc là cũng tốt lắm rồi bác, đa luồng ngta đi buôn luôn đấy =)))
Thế à, thế ko bảo m để m xem lại, tại m ko có treo nên ko rõ.

mở nhiều được nhưng chỉ chạy thời gian được 1 tab .....
thím mở sao hay vậy
Đúng rồi mở thì mở được, nhưng nó không cho chạy để tính tiền nhiều tab; chỉ 1 tab chạy được kiếm tiền thôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom