Xem Youtube kiếm bạc lẻ (RUB)

2TVIETNAM

Newbie
Reactions
29
MR
0.283
LINK ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN

Site xem Youtube cả ngày không hết link, một số site khác xem một lúc là hết link để xem.
Một số video xem lâu tiền nhiều, nhưng trung bình các video mỗi lần xem 10 giây kiếm 0.0218 RUB
10 RUB = 0.14 USD
Level dưới 0-10 mỗi ngày chỉ được rút 10 RUB, Mỗi lần rút 10 RUB được cộng 1 điểm level

Screen Shot 2022-05-20 at 3.26.46 PM.png

Screen Shot 2022-05-20 at 3.18.00 PM.png

=============================================

PROFITCENTR

Số tiền tối thiểu kiếm được mỗi lượt xem video (trung bình 10 giây): 0.0218 RUB
Ưu điểm: trả tiền mỗi lần xem cao, nhiều video để xem, không cần xác minh số điện thoại
Nhược điểm: hay bị nghẽn cổng thanh toán

AVISO

Số tiền kiếm được mỗi lượt xem video (trung bình 10 giây): 0.016 RUB
Ưu điểm: thanh toán nhanh, nhiều video để xem
Nhược điểm: trả tiền mỗi lần xem thấp, phải xác minh số điện thoại (hoặc qua telegaram)

SEO-FAST

Số tiền kiếm được mỗi lượt xem video (trung bình 10 giây): 0.02 RUB
Ưu điểm: trả tiền mỗi lần xem cao, xem được nhiều video cùng lúc
Nhược điểm: ít video để xem, khó xác minh số điện thoại

ĐÂY LÀ NHỮNG SITE VỀ YOUTUBE MÌNH ĐANG LÀM:

Last edited:
Link

Site xem Youtube cả ngày không hết link, một số site khác xem một lúc là hết link để xem.
Một số video xem lâu tiền nhiều, nhưng trung bình các video mỗi lần xem 10 giây kiếm 0.0218 RUB
10 RUB = 0.14 USD
Level dưới 0-10 mỗi ngày chỉ được rút 10 RUB, Mỗi lần rút 10 RUB được cộng 1 điểm level

View attachment 198916

View attachment 198918

View attachment 198917
Tiền cũng về liên tục phết nhỉ, m cũng đang chạy thử xem thế nào để nhân rộng.
Mà b level mấy rồi mà rút được 1 lần nhiều nhỉ?

Last edited:
Tiền cũng về liên tục phết nhỉ, m cũng đang chạy thử xem thế nào để nhân rộng.
Mà b level mấy rồi mà rút được 1 lần nhiều nhỉ?
Level cao nhất của mình là gần 50 (vẫn dưới 100) nên mình chỉ rút được tối đa 50 RUB/ ngày.
Nếu bạn nào mới thì sẽ mất 5 ngày mới qua level 10 (từ level 10 mới rút được mỗi ngày 50 RUB); mỗi ngày rút 10 RUB nó cộng cho bạn 1 level, rút 50 RUB nó cộng cho bạn 5 level

Last edited:
Level cao nhất của mình là gần 50 (vẫn dưới 100) nên mình chỉ rút được tối đa 50 RUB/ ngày.
Nếu bạn nào mới thì sẽ mất 5 ngày mới qua level 10 (từ level 10 mới rút được mỗi ngày 50 RUB); mỗi ngày rút 10 RUB nó cộng cho bạn 1 level, rút 50 RUB nó cộng cho bạn 5 level
em 1 ngày lên 16 điểm rút max 50RUB luôn bác ơi

Last edited:
Công nhận rút phát về ngay,đây là một lợi thế :)
PM hình như tạo đc có 3 ví 1 tài khoản.
B có biết ví nào tạo đc multi ko? tại những ví này m ko có sử dụng trước đây nên ko rõ lắm :((

cái này có tool mà cắm auto view thì đẹp. Bác nào nghiên cứu auto view đi rồi bán ae mua kiếm tiền nào

mấy video 0.02RUB bác cứ bật 2-30 tab cho nó chạy 1 lượt r nhận :v nhanh không ấy mà
Cái này mình chuyển sang tab khác là video nó dừng sao làm được bác nhỉ
P/s: À nãy mình bật video dài nên không được. Đúng là 0.02 bật nhiều video được nhỉ

Last edited:
Mấy video 0.02 10s bác bật nhiêu tab cũng được, còn 0.03 trở lên thì phải để yên tab đó nó mới chạy giây nha bác
Ok bác. Em làm được rồi. Đều web tiếng Nga đọc chẳng hiểu gì. Cái này rút tiền chỗ nào với nó về ví nào vậy bác. Có rút được về Paypal không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom