Tutorial Xem Video, Phim kiếm tiền - Có thể treo - Minium 10$-Paypal

chờ bạn đăng proof của bạn rồi chơi

thớt ơi. cái này Ads của video ra càng nhiều thi mình càng nhiều $ thôi thớt. chứ ko fai là video dài or ngắn đâu
uh, thank cậu, để mình sửa lại bài

đang treo cái video 6 tiếng rưỡi xem bao $
Thử treo cùng lúc nhiều video 6 tiếng xem sao cậu

1 tiếng được 0,00074 E :eek::eek::eek:
chắc mình thử hôm nay xem sao, mai mà ko lên được 0.5 euro thì mình nghỉ lun :confused:

Cái này ra theo ad đó..cộng tiền thời gian thực luôn..đang xem 1 cái video ca nhạc, lúc đầu khoảng 20s nó chưa có ads..sau đó ra 1 ads nó lên 0,00001 E rồi khoảng 1 phút sau nó ra thêm 4 ads gì đó lên được 0,0002 E rồi nó lại đổi ads khác sau 40s gì đó được thêm 0,00001 e nữa..rất random..

Cái này ra theo ad đó..cộng tiền thời gian thực luôn..đang xem 1 cái video ca nhạc, lúc đầu khoảng 20s nó chưa có ads..sau đó ra 1 ads nó lên 0,00001 E rồi khoảng 1 phút sau nó ra thêm 4 ads gì đó lên được 0,0002 E rồi nó lại đổi ads khác sau 40s gì đó được thêm 0,00001 e nữa..rất random..
có vẻ site uy tín, mỗi tội rate thấp quá :confused:

trên vps ko thể nào vào được site bác nào thử xem có thế ko, lúc đầu vào được khi dăng ký trên láp xong định vào treo thử thì không thể nào vào được site nữa

có vẻ site uy tín, mỗi tội rate thấp quá :confused:
Tuỳ clip anh em à...có cái 1ads mà 0,00004 E..hơi giống kiểu PTC nhỉ...có một điều nữa là bấm vào video mà nó chưa load lại bấm sang tab khác là nó không load luôn..nhưng load rồi vứt đó cho nó chạy thì ngon lành ads vẫn ra và vẫn tính tiền..:D

oánh dấu

Tuỳ clip anh em à...có cái 1ads mà 0,00004 E..hơi giống kiểu PTC nhỉ...có một điều nữa là bấm vào video mà nó chưa load lại bấm sang tab khác là nó không load luôn..nhưng load rồi vứt đó cho nó chạy thì ngon lành ads vẫn ra và vẫn tính tiền..:D
minh phang phát 3 clip , chả biết thế nào, nhưng thấy tiền lên cũng tạm hơn 1 clip, bạn thử tést xem sao

Sau 10 phút xem 2 clip đây anh em...

Attachments

445 KB · Views: 92
hót lag vãi... xem mà giat tung đít

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week