xchange.vn lừa tiền của khách

Status
Not open for further replies.
"www.xchange.vn =>Mua bán LR tự động qua VCB và Đông Á"
nói mới để ý giờ này còn PR đươc nữa :))

Hic, hôm kia mình cũng bị dính 140z, lão ấy support để refund lại tiền cho mình mà làm như mình đi xin $ của lão ấy. Thái độ support không thể chấp nhận được. Từ hôm nay sẽ tẩy chay xchange.vn.:binhsua140:

Tadt đã đóng tiền bảo hiểm là một exchanger lớn nên không thể tùy tiện ban được , còn hienlr không đóng bảo hiểm nên bị ban là đúng rồi

Vãi chữ ký. Bợ *** vừa thôi. Rule có điều lệ nào exchanger đóng bảo hiểm không được BAN không?

ngày càng lắm chuyện thị phi đảo ngược.

Scam tiền của khách hàng hơn 1 tuần , topic lập hơn 2 ngày, nạn nhân kêu ca thảm thiết. Thủ phạm vẫn online forum hôm qua và chém gió topic của hắn nhưng ko vào giải quyết. Mail thì ko hồi âm, yahoo sáng thì ko trả lời, Đt thì ko bắt máy.

Vậy mà ADMIN,MOD ko có động thái nào xử lý ngoại trừ việc bênh SCAMMER (tính đến hiện tại vì ko có động tĩnh gì ) và trù dập banned người ý kiến :binhsua123:

ADMIN: Kệ chúng mày cứ có tiền đóng bảo hiểm cho ta lấy lãi hàng tháng là đc
MOD: Kệ chúng mày , ko có lợi ích gì thì tao ko làm . Thằng nào ý kiến chém bỏ
Nạn nhân: Ko đc hồi đáp, ko đc giải quyết. Ức chế đập đầu vào tường
Hung thủ: Kệ chúng mày, tao thích quỵt tiền thằng nào thì quỵt, chẳng đứa nào dám làm gì tao.
Dân chúng xôn xao: ADMIN đi đâu? bọn MOD để làm gì? Scam sao ko ban?
Bản thân mình: Chém gió mệt, chửi bới con mod xxx ssson99 cũng mệt. Chuyện đời là vậy. Có tiền làm cha thiên hạ. Cày cuốc kiếm tiền thôi chứ ở trong topic này mất thời gian mà bọn ADMIN, MOD, HUNG THỦ nó cười vào mặt cho :binhsua95:

Gia Cát Dự là nick này sẽ bị ban, comment này sẽ bị xóa . Vì bản chất mấy thằng bẩn bựa hay sợ tội lỗi bị bố cáo thiên hạ :binhsua115:

Hic, hôm kia mình cũng bị dính 140z, lão ấy support để refund lại tiền cho mình mà làm như mình đi xin $ của lão ấy. Thái độ support không thể chấp nhận được. Từ hôm nay sẽ tẩy chay xchange.vn.:binhsua140:

Hơi muộn đấy pro.EM thì nhận ra lâu lắm rồi

@ mayhakai1
: Theo như nguyện vọng của bạn. Tôn trọng chủ topic và đừng làm loãng topic của bạn ấy vì mình, có gì chưa bằng lòng về cách làm việc của mình, bạn có thể report mình bên box Suggestion.

Last edited by a moderator:
"www.xchange.vn =>Mua bán LR tự động qua VCB và Đông Á"
nói mới để ý giờ này còn PR đươc nữa :))

nhìn lại nick xem là ai , anh ý là người nổi danh với màn scam và chửi bới người bị hại mà .

Scam tiền của khách hàng hơn 1 tuần , topic lập hơn 2 ngày, nạn nhân kêu ca thảm thiết. Thủ phạm vẫn online forum hôm qua và chém gió topic của hắn nhưng ko vào giải quyết. Mail thì ko hồi âm, yahoo sáng thì ko trả lời, Đt thì ko bắt máy.

Vậy mà ADMIN,MOD ko có động thái nào xử lý ngoại trừ việc bênh SCAMMER (tính đến hiện tại vì ko có động tĩnh gì ) và trù dập banned người ý kiến :binhsua123:

Hung thủ: Kệ chúng mày, tao thích quỵt tiền thằng nào thì quỵt, chẳng đứa nào dám làm gì tao.
Bản thân mình: Chém gió mệt, chửi bới con mod xxx ssson99 cũng mệt. Chuyện đời là vậy. Có tiền làm cha thiên hạ. Cày cuốc kiếm tiền thôi chứ ở trong topic này mất thời gian mà bọn ADMIN, MOD, HUNG THỦ nó cười vào mặt cho :binhsua95:

Gia Cát Dự là nick này sẽ bị ban, comment này sẽ bị xóa . Vì bản chất mấy thằng bẩn bựa hay sợ tội lỗi bị bố cáo thiên hạ :binhsua115:
Conglylentieng. :binhsua95:

Đây không phải là chuyện của mình, mình cũng không muốn can thiệp những chuyện như thế này,nhưng mình thấy 1 điều rằng, MOD 4rum không đúng trong chuyện này, rõ ràng Mod vẫn có thể ban được , vậy mà lấy lý do chức năng ban không hoạt động được để bao che hung thủ, vừa mình pm 1 mod để hỏi chức năng đó thì câu trả lời là vẫn ban được. Vậy sao Mod lại vô lý lấy lý do như vậy để không ban tên scam . ????
Có phải một số phần tử Mod 4rum đang thoái hóa, biến chất không ????

4rum đặt ra rule để làm gì?Tuyển chọn mod để làm gì?Theo mình thấy các mod cứ đúng với rule mà forum đã đặt ra mà làm việc thôi :| quan có tội thì cũng trảm như dân cả thôi chứ nói gì đến exchange.Exchange là cái thá gì? ;))

mình cũng nhận TCB lên phải pm đc vs exchanger thì mới bán .......hay bán cho ông mualr.com
hỗ trợ tốt mà vui tính :D

Đây không phải là chuyện của mình, mình cũng không muốn can thiệp những chuyện như thế này,nhưng mình thấy 1 điều rằng, MOD 4rum không đúng trong chuyện này, rõ ràng Mod vẫn có thể ban được , vậy mà lấy lý do chức năng ban không hoạt động được để bao che hung thủ, vừa mình pm 1 mod để hỏi chức năng đó thì câu trả lời là vẫn ban được. Vậy sao Mod lại vô lý lấy lý do như vậy để không ban tên scam . ????
Có phải một số phần tử Mod 4rum đang thoái hóa, biến chất không ????

Thật ra Mod thì nhiều nhưng vấn đề chỉ có 2 Mod quản Box này nên phải chờ 2 Mod đó giải quyết chứ các Mod khác nói thật là ko có quyền giải quyết.

Bình thường chỉ cần 24h không trả lời thì 1$ cũng ban
Còn bây giờ mấy lần 24h và mấy lần 1$ nhỉ
Moderators của mục Scam đây thì phải ;)), Và đang online cả

Last edited by a moderator:
Bình thường chỉ cần 24h không trả lời thì 1$ cũng ban
Còn bây giờ mấy lần 24h và mấy lần 1$ nhỉ
Moderators của mục Scam đây thì phải ;)), Và đang online cả

Thì vì 2 Mod đó quản box scam, mà đang online nhưng không ban nên mới có chuyện

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays