Xây Dựng Hệ Thống OneCoin CryptoCurrency 1kEuro/WEEK

thấy up nhiều quá rảnh vào up dùm ấy mà =)))
Cảm ơn Bạn rất nhiều nhé. Chúc bạn 1 năm thành công

DKM TỰ NHIÊN CÒN 280 ONECOIN ĐEM GỬI TIẾT KIỆM LÃI SUẤT 10%/12 THÁNG. BẤM LỘN. THĂNG ADMIN ĐỂU QUÁ, NÓ BỎ CHỔ GỬI T.KIỆM GẦN CHỔ BÁN COIN LÀM MEMBER DỄ NHẦM LẪN.

vừa mới đặt lệnh rút hôm qua
chờ xem tiền về ko nào :D

sao trên face vẫn có cả đống ng mua onecoin code là sao nhỉ :oops:

Chủ thớt ko quan tâm gì đến mem cả chỉ toàn câu ref. Cạch mặt từ đây

sao trên face vẫn có cả đống ng mua onecoin code là sao nhỉ :oops:

Hình như có thể dùng Onecoin để mua Gift Code rồi đem bán, cậu có thể cho mình biết ai mua để mình lấy Coin mua Gift Code đưa cho họ không :oops: mà ảo vl, giá 1 Onecoin hiện tại đổi ra là 5,1 Euro, nhưng khi dùng để mua Gift Code gói 130 Euro, thì phải tốn mất 260 OneCoin :eek:

Hình như có thể dùng Onecoin để mua Gift Code rồi đem bán, cậu có thể cho mình biết ai mua để mình lấy Coin mua Gift Code đưa cho họ không :oops: mà ảo vl, giá 1 Onecoin hiện tại đổi ra là 5,1 Euro, nhưng khi dùng để mua Gift Code gói 130 Euro, thì phải tốn mất 260 OneCoin :eek:

cái nài chỉ ai join gói to từ đầu thì mới đủ coin để chịu nhiệt :oops:

https://www.facebook.com/groups/844351079013577/

cái nài chỉ ai join gói to từ đầu thì mới đủ coin để chịu nhiệt :oops:

https://www.facebook.com/groups/844351079013577/

Uhm, mình chỉ đầu tư nhỏ, nên tìm cách thoát vốn càng nhanh càng tốt thôi, vì có vẻ Onecoin chỉ ưu ái với ai đầu tư lớn, cả vụ ver KYC cũng chỉ ưu ái cho mấy gói to ver trước, còn mình thì hơn 3 tháng chưa ver đc =))

mới rút hôm qua mà hôm nay khoá rồi à :D còn hên chán

nó khoá hết rồi >>> thanh toán bằng visa cơ mà chờ nó ship nhỏ giọt thôi :rolleyes:

DKM TỰ NHIÊN CÒN 280 ONECOIN ĐEM GỬI TIẾT KIỆM LÃI SUẤT 10%/12 THÁNG. BẤM LỘN. THĂNG ADMIN ĐỂU QUÁ, NÓ BỎ CHỔ GỬI T.KIỆM GẦN CHỔ BÁN COIN LÀM MEMBER DỄ NHẦM LẪN.

TK tycoon mới gửi tiết kiệm được mà bạn :D xem lại có nhầm không

NÓ KHOÁ CỔNG PM VỚI WRIBANK RỒI
Mở rồi bạn nhé. Vừa bảo trì BlockChain.

Không khuyến khích bán Onecoin thời điểm nay, nên giá khi mua giftcode cao bạn ạ, Đảm bảo cung cầu

Attachments

418.7 KB · Views: 27

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week