Xây Dựng Bức Ảnh " MMO WALL 2012"

hatga0vp

Hero
Verified
Reactions
477
MR
0.108
Facebook
Follow me on Facebook
Kính Thưa BQT !
e có ý kiến nho nhỏ xin đề xuất qua topic "Allbum ảnh mem mmo4vn" e thấy các thành viên rất sôi nổi và hăng hái. vậy sao rôm mênh ko dựng lên một bức ảnh tập hợp tất cả các khuân mặt của các thành viển trong MMO đã tham gia và đồng hành cung MMO trong suốt thời gian qua. Đã có rất nhiều những thay đổi, sự kiện, chúng ta đã làm được những điều rất ý nghĩa vá cả những sự tồn đọng cần quan tâm... Những sự kiện ấy vẫn tiếp tục, nhưng đây là lúc thích hợp để đại gia đình MMO chúng ta làm một điều gì đó thật to lớn và ý nghĩa. Mỗi một thành viên trong MMO chúng ta sẽ chọn một bức ảnh riêng của mình rồi tổng hợp và ghép lại thành một bức ảnh lớn, mỗi bạn sẽ là một phần trong đó. sau khi đã ghép xong BQT xem xét rồi dán vào một góc nào đó trên 4rum để mỡi khi mình tham gia 4rum mình còn tưởng nhớ tới nó, đây coi như là một món quà, kỉ niệm nho nhỏ với MMO. :binhsua146:

mình chỉ góp ý vậy thui mọi người cho ý kiến nhé !

Thân !!!

Chả thấy mình ở đây cả.Chán...Cái này mà up lên ko biết tìm ở đâu ra...Chắc khoảng 2000 người nhìn lòi mắt ra

Upvote 0
Đã làm thì làm ảnh HD nhé anh em , chứ đừng làm ảnh bé quá dòm mãi mới nhìn ra .

Upvote 0
Mình lại thích có web hoặc chỗ album ảnh tổng hợp lại chứ ko rời rạc như trong topic kia
ví dụ như vầy nè http://rubylovemmo.tumblr.com/

Upvote 0
uppppppp nào !!!!!!!!!!!!!!!:binhsua04:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam