Xài Dcom IP động có bị C50 gọi ko nhỉ @@!

ntynguyet

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Insuree Balance
0
cau
hôm nay lên đọc tin tức trên mạng ở trang này http://vnreview.vn/tin-tuc-an-ninh-...-lop-ky-su-tai-nang-dhbk-hcm-chuyen-an-cap-cc
Thì thấy cái trang web trong đó gì mà rầm rồ nên vào xem giờ nó ra sao www.vietexpert.info vào đọc thấy mà sợ vãi ra. Không bik có bị sao ko vậy ội người @@!
cậu đừng ship hàng về việt Nam là được rùi sao thằng nào biết được hihi.Nó bắt máy thằng ship hàng về Việt Nam thui ,rùi phá máy diễn đàn nên có cơ sở dữ liệu rùi truy lùng.Chứ thật ra hacker thì khó bắt :) vì chỉ load cơ sở dữ liệu lên xem thui sao biết được

Cơ quan công an sẽ lưu lại log truy cập này để tập hợp xử lý!
vãi thật vào cái site cái nó dọa mình luôn, mấy tháng nay bỏ mmo rồi éo sợ :))

thích thì lick mình có làm gì đâu mà sợ!!! :D

cau
cậu đừng ship hàng về việt Nam là được rùi sao thằng nào biết được hihi.Nó bắt máy thằng ship hàng về Việt Nam thui ,rùi phá máy diễn đàn nên có cơ sở dữ liệu rùi truy lùng.Chứ thật ra hacker thì khó bắt :) vì chỉ load cơ sở dữ liệu lên xem thui sao biết được
ủa nếu nói như cậu thì sao ng ta ko ra quán net mà phá thì sao bị bắt đc nhỉ @@!

thích thì lick mình có làm gì đâu mà sợ!!! :D
tuy ko làm gì nhưng đọc thấy mà nó triệu tập lên cũng thấy run rồi ng thân quen bàn tán lung tung phiền phức lắm chứ cậu @@!

kiểm tra IP phát :D

ip-address

ec sao check ra được ip của mình hay dzị vãi đái thế
chỉ mình bác nhìn thấy ip của bác thôi, còn em nhìn lại ra ip nhà em =))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom