• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ Xả stress ] Bạn bước chân vào MMO như thế nào

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
mình vừa tắm xong tâm trạng ko vui lắm làm top này mời các bạn thảo luận về kỷ niệm du nhập vào thế giới MMO như thế nào

mình xin nói trước , mình tìm kiếm thuật ngữ Kiếm tiền trên mạng và tìm hiểu thằng cho mình ăn cam đầu tiên đó là cashfiesta , tiếp đó là thằng readbull

đồng tiền mình nhận đc đầu tiên là của thằng Smileclick chơi kiểu PTC hì hì , mới đầu ko tin nhưng mà Sờ ương sương sắc sướng

mới đầu chơi cứ tưởng hốt tiền về nhưng mà dần dà cũng hiểu trăm bát C ( SCAM ) mới có bát Cơm ( trả tiền ) hì hì thảo luận đê anh em

tóm lại là mem mới chơi MMO nên học kỹ đê chứ đừng trèo cao ngã dập CHYM đấy :D nếu có vốn nên đầu tư những trang nào uy tín ko thì đầu tư nhiều $$$ mua về chắc đc 1 rổ CAM

MMO từ rất lâu rồi! Từ lúc có greenhouse gì gì đó chạy chán chê mà nó không lên tiền thế là qua readbull làm con bò cho nó chăn ! >>> Nản >>> bỏ
Tiếp theo thì cũng ptu được tầm vài K $ thì gặp sopa >>> nản tập 2
Còn vốn đập vào Fx >>> die >>> nản tập 3
Giờ đang cố gắng tiếp tục zeek với jss để có tiền đầu tư Fx tiếp còn có tiền cưới vợ chứ :D
Mmo hăng say hạn chế weitei tình yêu sẽ đến :binhsua20::binhsua02::binhsua16::binhsua09:

Upvote 0
Sự nghiệp MMO bắt đầu từ khi Paypal vào Việt Nam. kiếm được 6$ tiền ref + thêm cái điện thoại đầu tay bị móc mất trên xe buýt. Thế là quyết tâm chơi MMO từ ngày đấy.
Trải qua thăng trầm từ PTC => PTS => Offers => Cloudcrowd => Micro + Forex => Blogging + Fiverr + Zeek + có gì kiếm lấy
Chúc các bạn phát tài từ MMO. :binhsua115:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Nhớ mang máng khoảng 2006 - 2007 ngồi chơi PTV, VL với mấy cái game cày cấp nên hay google search hướng dẫn > search ra trang ekiemtien...
Lúc đó vào ekt chơi ptc thì đúng cái trang bux.to ngày nào cũng canh h bấm hết cái đống ads của nó (tới 50$ thì mới nhận được bài học đầu tiên - biết đến scam) rồi về sau mò mẫm qua captcha với kolo gõ web mà còn chả rõ WMZ là gì làm cho cố vào không pay được :)) vậy là chán bỏ mmo đến năm ngoái thì mmo lại...
Giờ thì đỡ gà nhưng cũng vẫn thuộc dạng newbie :(

Upvote 0

mình xin nói trước , mình tìm kiếm thuật ngữ Kiếm tiền trên mạng và tìm hiểu thằng cho mình ăn cam đầu tiên đó là cashfiesta , tiếp đó là thằng readbull

đồng tiền mình nhận đc đầu tiên là của thằng Smileclick chơi kiểu PTC hì hì , mới đầu ko tin nhưng mà Sờ ương sương sắc sướng

mới đầu chơi cứ tưởng hốt tiền về nhưng mà dần dà cũng hiểu trăm bát C ( SCAM ) mới có bát Cơm ( trả tiền ) hì hì thảo luận đê anh em

Upvote 0
:binhsua23: tại hạ là người mới chỉ có 3 rub trên safeframe.ru ^^ mới thử đăng ký hôm qua

Upvote 0
K0 pik mấy bác sao chứ e bắt đầu mmo là nhờ thằng baokim ấy . Lúc đó báo khpt lbvmvt có 1 bài nói về e này và thằng giàunhất.com . Hùmm... lúc đó lấy tất cả sim đi đk ref baokim để đc bn ... 1kđ đc 10 sim =10k nạp vào đt , rùi tham gia giàunhất kích hoạt tk mất 15k chả ăn đc 1 đồng ==> mới tham gia mmo đã bị lỗ mất 5k =.=' . Rồi tự mày mò trên gg đc vài e buxhost đã ... scam từ mấy kiếp ! Rồi tìm thấy 4rum 4you sau đó đến 4me ! Tích góp kinh nghiệm từ chiến ptc, ptp, seosprint,... Rùi tới zeek nhà ta: đang chiến free (upline là chị Olay) post ads gần chết còn vài ngày nữa là đến ngày upgrade ! Hí ha hí hửng ai ngờ đâu e ấy đã ra đi tìm đường cứu nc' ! Đến nay thì c.h.e.a.t buxhost sống qua ngày !

Upvote 0
:binhsua24: đào mộ thần công rụng lông chủ thớt

Upvote 0
Nhìn lại mới thấy Ai đào mộ z ? =.='

Upvote 0
:binhsua30:seoprint là gì vậy mọi người

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919