• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial WZHON - Kiếm Tiền với mạng xã hội tương tự FACEBOOK

TempleAsian

Verified
Reactions
338
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
  • Chào anh em! Hôm nay mình xin giới thiệu với các bạn trang web Wzhon- Mạng xã hội tương tự facebook. (Tương tự thôi chứ không giống ^^!)
  1. Wzhon là gì? : cái này chắc không cần nói nhiều anh em chiến dạng này quá nhiều rồi đúng không?
  2. Wzhon kiếm tiền như thế nào? : Khi bạn viết 1 Status tâm trạng, 1 bức ảnh gia đình--> được bạn bè like ảnh, comment, thật sung sướng đúng không , Wzhon sẽ trả cho bạn 2-8 đồng tiền vàng cho 1 like.
  3. Bao lâu tôi kiếm được 1$ ( 20.000 VND đó) : Các bạn có thể kiếm được nhiều đồng tiền vàng từ việc được like, giới thiệu bạn bè đến với Wzhon, bao lâu là do khả năng của bạn, theo tôi kiếm 1$ tương đương 100 đồng tiền vàng chỉ 1 ngày là quá thừa.
  4. Rút tiền ra sao: Khi bạn đủ 1000 đông tiền vàng bạn có thể rút thưởng 10 $ qua Paypal account.
  5. Tôi không có Paypal thì thế nào: Paypal bắt buộc bạn nhé, đặc biệt Paypal không cần veri cũng không sao.
  6. Tham gia như thế nào: Mình xin hướng dẫn nhé
Đầu tiên đăng ký đã. ----> http://gg.gg/3smkw
hoặc link không ủng hộ mình ---> wzhon.com

Chú ý nhé:

1. Sau khi đăng ký: Phải upload ảnh của chính mình. Vào email, gmail đăng ký kích hoạt thành viên ( không kích hoạt không được vàng ráng chịu)
  2. Khi post bài share ảnh : không được share ảnh khiêu dâm đồi trụy, ngôn ngữ thô tục kiểu f.u.c.... đó
  3. Ngôn ngữ thì dùng tiếng Anh nhé, kẻo người ta lại không hiểu gì đâu, không biết thì Google Translate.
  4. 1 Ngày member được thưởng 2 đồng vàng, 1 Like là 2 đồng vàng, giới thiệu 1 bạn bè là 38 đồng vàng
  5. Không nên lập group facebook đi like cho nhau làm gì, họ biết không thanh toán lại kêu Scam :)

Cuối cùng xin chúc các bạn 1 ngày làm việc vui vẻ, kiếm đươc thật nhiều tiền
    Đây là bài viết mình bỏ sức ra viết, yêu cầu các bạn không Copy thay link ref, tôn trọng mình cũng là tôn trọng các bạn.

Attachments

59.2 KB · Views: 35
    107.6 KB · Views: 31
    17.5 KB · Views: 39
  1. Tôi không có Paypal thì thế nào: Paypal bắt buộc bạn nhé, đặc biệt Paypal không cần veri cũng không sao
Mình hổ trợ visa ảo để anh em ver paypal

Cái này giờ k còn ngon nữa rồi. Mình đã delete account sau khi rate like tụt thảm hại :)
Chúc anh em kiếm nhiều tiền :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom