www.fastbuxs.com bonus 0.10 khi click hết tất cả các ads

mấy cái thằng nhóc con như mày thì không bao giớ lớn nỗi . mới vô thì im cái mồm lại đi . Đừng có đi sủa lung tung .

mấy cái thằng nhóc con như mày thì không bao giớ lớn nỗi . mới vô thì im cái mồm lại đi . Đừng có đi sủa lung tung .

ac bạn mới coi lại, làm gì phân biệt được.

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

forum là nơi có văn hóa

tôi lấy tiền từ trang web này rồi . bây giờ nó đang fix lỗi hệ thống . ko biết thì dựa CỘT mà nghe . CHứ đừng có đi nhông nhông sủa bậy bạ thế nữa bạn ah .

thì bạn có proof và nhiều người cũng đầy proof nhưng hiện tại nó đang scam không đúng à, Mình mong nó phục hồi còn chửi :(

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:29 PM ----------

thôi không tranh chấp nữa.

tôi lấy tiền từ trang web này rồi . bây giờ nó đang fix lỗi hệ thống . ko biết thì dựa CỘT mà nghe . CHứ đừng có đi nhông nhông sủa bậy bạ thế nữa bạn ah .

đề nghị bạn ăn nói lịch sự chút :-s

hờ hờ, mình ko có ý nói nó scam nhưng mình ủng hộ bạn newbiecntt đã có nhận xét đúng, 1 trang như thế này thì ... a/e ai MMO cũng hiểu nhỉ ^^
còn cái lý do bạn nói nó bảo trì hệ thống (mình cũng có reg thử trang này) mình ko thấy nó thông báo gì về việc tạm ngưng pay cả =>> có gì đó đen tối
Vs lại cho dù có thông báo (có thể mình chưa thấy :"> đừng chửi mình nhá :-ss) thì tới 70% mấy thằng bán cam đều có thông báo này nọ (vd như công việc bận rộn, đi du lịch, nâng cấp, chuyển sever, hay cái thường thấy nhất là sell site :)) )
Mình đoán bạn cũng là người mới chơi ptc thui, đừng nghĩ là nó có trả là ko scam ;) (vì scam thực chất có nghĩa là lừa đảo, mừa lừa đảo thì có thể lừa bất kì thứ gì ;))

và bây giớ thì nó of sever rùi nhá bạn. chỉ mong bạn lần sau đừng nói ng khác những câu tục như thế, ko tốt chút nào trong môi trường này ;)
thân, chúc bạn vui vẻ MMO

Dao này MMO4VN nguy hiểm quá :D

đính chính nào, fastbux này lúc đc lúc ko, ảo quá, a/e check thui. nó vừa cho pay rùi lại ko cho pay nữa ùi.
mới có 3 ngày mà paid ~$6k @@ nghi nghi, check tiếp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week