www.exchangepm.com site ex tệ nhất sàn MMO

thanhdocomnet

Newbie
Reactions
7
MR
0.002
Tôi là khách hàng giao dịch khá nhiều tại site này. Hôm nay mua và không nhận được PM. Call Support thì nhận được trả lời là PM bị lỗi. Sau đó tôi check thì phát hiện PM hoàn toàn bình thường; call lại thì bảo để gọi kỹ thuật thực hiện giao dịch. Chờ 45 phút trôi qua; không thấy gì. Yêu cầu hủy giao dịch; trả lại tiền thì cũng bảo phải chờ site hoạt động trở lại mới làm được (không lẽ máy tính nó làm chủ; còn họ; những người chủ của site đó là người lệ thuộc?).
Cái kiểu giao dịch tất cả khách hàng đều phải chịu hậu quả trong khi lỗi là ở họ theo cách "sống chết mặc bay; tiền thầy bỏ túi" coi khách hàng là rác rưởi thế này theo các bạn có nên tiếp tục giao dịch với họ không?
Thái độ phục vụ kiểu này anh em nghĩ sao?

mình gd site này hoài , good mà bạn ?

1 giờ 10 phút đã trôi qua. Vẫn trong vòng chờ đợi!! waiting................

xác nhận mình cũng bị như thớt , kêu giải quyết check tay thì dc trả lời là Phải Làm Theo Yêu Cầu Của Sếp, Kỹ Thuật Đang Fix Lỗi .

đang rất gấp để giải quyết với khách hàng, các bạn làm vậy là chết tui rồi... Giết tui đi làm ơn giải quyết xong gd, Từ đây trờ đi sẽ cạch site Exchange này ra .:mad:

@AutoEX

:D thế là support không nhiệt tình rồi.
xác nhận mình cũng bị như thớt , kêu giải quyết check tay thì dc trả lời là Phải Làm Theo Yêu Cầu Của Sếp, Kỹ Thuật Đang Fix Lỗi .

Nhưng nói là hoàn toàn lệ thuộc vào máy thì không ai tin được. Lỗi auto thì phải xử lý bằng thủ công. Ai lại để khách thế?
Làm ăn kiểu này khác gì mang con bỏ chợ!

Làm Theo Yêu Cầu Của Sếp là thế nào, support phải linh hoạt giải quyết cho người ta chứ, check bằng tay cũng giải quyết giao dịch cho người ta dc mà , tui chọn site ex install liền là muốn tiết kiệm chút thời gian ko phải qua gd các ex khác , đúng là mua bực vào người.

Làm Theo Yêu Cầu Của Sếp là thế nào, support phải linh hoạt giải quyết cho người ta chứ, check bằng tay cũng giải quyết giao dịch cho người ta dc mà , tui chọn site ex install liền là muốn tiết kiệm chút thời gian ko phải qua gd các ex khác , đúng là mua bực vào người.
Chọn auto là để cho nhanh. Chứ đâu phải chọn auto để rồi mang phiền toái; khách của mình chửi tè đầu!
Anh em ai biểu quyết cạch site này; like nào!

server lỗi nó phải lên check gd đã chú
Không lẽ nó kg log vào Bank để check coi người ta đã send money hay chưa; và log vào PM để check coi đã chuyển hàng hay chưa?
Lý do vớ vẩn!

Làm theo yêu cầu của sếp thì tất nhiên là phải làm theo rồi, có nhân viên nào ko làm theo yêu cầu của sếp đâu ^^

Căn bản bạn Support không có quyền hạn để trực tiếp tham gia vào giao dịch. Đôi khi những site auto cần phải check rất kỹ vì nếu chuyển tay, một khi site fix được lỗi nó lại chuyển auto một lần nữa tới khách hàng

Announcements

Forum statistics

Threads
421,045
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back