Help WU không pay nữa thì nó có tiêu ko nhỉ?

ehuyhoang

Banned
Reactions
150
MR
0.000
WU nó không pay nữa mà login vào vẫn được
Chẳng hiểu bọn này nó sẽ tiếp tục diễn biến như thế nào
WU có máy chủ đặt ở Hà Lan
Đến với Bà con VN thật nhẹ nhàng
Ra đi cũng thật vội vã

Làm bà con rất thương tiếc
Biết làm sao được

A e đã có thông tin gì thêm chưa?
Dạo này thấy box PTU hơi lặng, a e định chọn thằng nào để thay thế WU?

Tôi sẽ chọn WU trong gian tới ! Tôi không bao giờ chơi Filejungle cả !
Tất cả data vẫn giữ nguyên !
Tất cả reseller WU tích cực làm việc cho một chu kỳ mới !
WU đang thực hiện kế hoạch kinh doanh mà mà Ziddu từng thực hiện và sẽ là đòn bẫy cho kế hoạch tiếp theo !

Trước đây mình có thông báo trong hội Bình FIX là WU sẽ thống báo phá sản ! và mình báo trước hơn 1 tháng !không biết có ai để ý không !
Chúc tất cả may mắn !

Last edited by a moderator:
Tôi sẽ chọn WU trong gian tới ! Tôi không bao giờ chơi Filejungle cả !
Tất cả data vẫn giữ nguyên !
Tất cả reseller WU tích cực làm việc cho một chu kỳ mới !
WU đang thực hiện kế hoạch kinh doanh mà mà Ziddu từng thực hiện và sẽ là đòn bẫy cho kế hoạch tiếp theo !

Trước đây mình có thông báo trong hội Bình FIX là WU sẽ thống báo phá sản ! và mình báo trước hơn 1 tháng !không biết có ai để ý không !
Chúc tất cả may mắn !

vậy là vẫn còn cơ hội

Sau ngày 30 /11/2011 WU sẽ đóng cửa chương trình ! Cho đến ngày 15/12/2011 họ sẽ cắt giảm đại lý Reseller một số nước ! Mỗi nước sẽ có tối đa 10 đại lý .
Bạn nào học Digital marketing sẽ hiểu vấn đề này ! WU đang chơi một ván bài rất hay để đánh gục các đối thủ còn lại !
Tất cả hãy chờ xem !

Cậu ehuyhoang này quá nổi danh rồi. Từ Azure giờ chuyển sang Amazon ( chắc dupe file quá chịu không nổi). Lâu quá bác lặn đâu mất, giờ lại mò lên kêu bõ PTU hơi lặng. Pó tay! Còn nhiều người reply lắm, mong chủ thớt thường xuyên ghé thăm topic của mình!

Sau ngày 30 /11/2011 WU sẽ đóng cửa chương trình ! Cho đến ngày 15/12/2011 họ sẽ cắt giảm đại lý Reseller một số nước ! Mỗi nước sẽ có tối đa 10 đại lý .
Bạn nào học Digital marketing sẽ hiểu vấn đề này ! WU đang chơi một ván bài rất hay để đánh gục các đối thủ còn lại !
Tất cả hãy chờ xem !

Triết lí thâm sâu quá :m025:

Tất cả hãy chờ xem !

giải thích rõ thêm cho ae cùng hiểu đi c :m190:

httvn dư hơi nên nói nhảm ấy mà, chỉ có điều khoác bên ngoài thêm 1 lớp áo có vẻ thâm sâu, khoái nói nho =)). Đừng đem Ziddu ra mà khoe với anh, anh rành Ziddu như thằng trưởng phòng người Ấn đang làm việc ở chóp bu của Ziddu đấy cưng. Mỗi tháng thằng Ziddu nó lỗ cho sặc máu ở đó mà có lời =)) (thằng WU bắt chước để lỗ à), nó còn tồn tại là do thằng chủ của nó không bán nó được cho thằng chủ khác thôi =)), nên nó giữ đó để làm ăn tiếp, chạy các ad networks của nó luôn, bù lời lỗ cho nhau để mà phát triển (hiện tại thì thằng chủ Ziddu cũng ko muốn bán nữa -nếu giá hợp lý thì nó sẽ bán- vì mạng axill của nó khá bèo, ít pub nên thằng ziddu cũng là 1 nơi tốt để mà khoe mẽ). Ziddu, Globe7, Bharatstudent (mạng xã hội lớn thứ 3 ở Ấn), Axill, Smxchange, egglad.com...đều thuộc quyền của thằng "Northgate Technologies Limited": http://www.northgatetech.com/overview.html
Sao anh ko ưa nổi mấy đứa thích múa rìu qua mắt anh thế không biết? Đụng nhằm cái anh rành mà chém gió =))
Còn việc vì sao anh quen thằng trưởng phòng của Ziddu thì khỏi xoáy hay hỏi anh nhé, đó là chuyện riêng của anh. Em cứ lục tung cái internet ra tìm bằng chứng nói anh chém gió đi ;)

Last edited by a moderator:
Vâng ! Em không dám múa qua mắt anh nữa !
Anh xem kỹ lại lời đã viết em tý nha !mấy điều này không phải là em không biết !...

Tất cả hãy chờ xem !

hy vọng bác tiên chi nói đúng:D mất đi 1/3 thu nhập đang buồn ghê:((

Vâng ! Em không dám múa qua mắt anh nữa !
Anh xem kỹ lại lời đã viết em tý nha !mấy điều này không phải là em không biết !...

bởi anh nói rồi nên em mới biết ;)

bởi anh nói rồi nên em mới biết ;)

Thanks anh ! trước giờ em sống chủ yếu là nhờ mạng là nhiều ...kinh doanh adword hay bán quảng cáo...nói chung khá nhiều ..
có lẻ biết đước điều nay của anh thỉ em sẽ nhiều tiền hơn đây!
Em chỉ không thích cách nói chuyện chưa gì hết khinh thường người khác thôi !
nếu bạn hứng thú xin mời ghé thăm chúng tôi: http://digitalmarketing.vn/ ....

Thanks lời chỉ dạy của anh nhé !

Thanks anh ! trước giờ em sống chủ yếu là nhờ mạng là nhiều ...kinh doanh adword hay bán quảng cáo...nói chung khá nhiều ..

Chờ pro nào thắng ^^! kaka ..coi thèn wu là biết mà ;)

ko có chi đâu em ;)
tâm lý thông thường của người kiếm được nhiều tiền thì rất muốn khoe cái giỏi ra, đôi khi cũng chém gió sang những thứ mặc dù họ chưa biết, em khắc phục được thì sẽ kiếm được nhiều tiền hơn đây =))
Nếu như cậu nói ra những điều chưa ai biết "WU đang chơi một ván bài rất hay để đánh gục các đối thủ còn lại" thì sẽ nể cậu đấy nếu như nó trở thành sự thật.
Chứ còn mấy cái le que ai cũng biết: wu đóng cửa, cắt giảm chỉ còn 10 ở đại lý mỗi nước...thì dùng lối văn thần bí ra làm gì? Để được hâm mộ ngầm à =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom