Airdrop WRX - Nhận ngay 200 WRX~ 60$ coin sàn Warirx (Sàn đã được Binance mua lại)

ơ sao mình k đăng nhập dc vào như cậu nhỉ
là bao hả bác . đăng nhập bằng gmail là với pass như đầu đăng ký là dc . vào xem lịch sử nạp thì chọn mục funds rồi history transfer là được

là bao hả bác . đăng nhập bằng gmail là với pass như đầu đăng ký là dc . vào xem lịch sử nạp thì chọn mục funds rồi history transfer là được
nó load mãi không vào dc ý. đăng nhập điện thoại thì đc, còn cứ trên máy tính là k thể vào dc

[email protected]
Đã ref cho b
ví trx của mình :TERwpg3ifZCmh1d2TK36Z7Csnd8vGQMhqh
KYC chưa thấy duyệt ta :(
Đã send nhé. Kiên nhẫn nhé, mình đã viết mail hỏi và hiện tại họ cho biết đang quá tải vì quá đông nên yên tâm chương trình sẽ còn đủ thời gian cho mọi người làm

Bạn chơi bựa vậy. Ae đừng có vào cái group Tele bẩn bựa này. Mình không có thừa tiền để bạn làm trò bẩn thỉu này đâu. Mình bỏ tiền túi ra hỗ trợ AE, còn tìm cách lừa mình kiếm vài xu lẻ thì next đi nhé

View attachment 140507
bạn nói vậy mà nghe được à , bạn lớn rồi ăn nói cho cẩn thận , mình có nói ae ai muốn biết cách làm tiết kiệm để ko tốn nhiều $ thì vô gr vì mình ko sahre công khai đc , sẽ nát kèo , và trong gr mình ae nói chuyện là có người trên fb sẽ tặng cho ref 20 trx , ok bọn mình sẽ ref và dep tiền vô cho acc người đó được + wrx rồi sẽ nhận 20 trx , bọn mình bỏ ra số ít mà nhận đc lãi thì bọn mình làm , sao bạn lại nói bẩn bựa ? cái mồm bạn đnag phát ngôn bẩn bựa vl đấy bạn , hỗ trợ á? bạn ko được 100 wrx thì bạn có "hỗ trợ" không ? , cái xã hội này cái gì có lãi là ngta làm , nó vẫn đạt mục đích cho người "thuê" và bọn mình nhận $ , thế nó bẩn chỗ nào ? , hay do bạn ko biết mẹo nên bảo bọn tớ bẩn ?

ok tôi đã xóa link gr để các bạn khỏi phải "bẩn bựa" , hy vọng bạn thớt gỡ cái hình xuống vì tôi ko muốn ai tìm đc cái gr bẩn bựa nữa , ở đó mà thượng đẳng đi

Thôi đi ông, mấy ông bàn nhau ref cho người ta sau đó lấy link Tron của app tron link ăn 20 Trx 1 acc. Bỏ đi mà làm người nhé. Đấy gọi là mẹo à, lừa đảo có tổ chức thì đúng hơn
Thứ nhất , bọn tôi méo nói ref cho ông
Thứ 2 bọn tôi ref cho ngta là + 100 WRX đàng hoàng và bọn tôi nhận được 20 TRX từ người đó , đây gọi là trả công cho bọn tôi ref
Còn vụ tronlink là sao ??? , bọn tôi nhận được trx ko đưa ví tronlink để nhận trx thì đưa cái gì?
Lừa đảo ở chỗ nào ???? Tôi đến chịu cái suy nghĩ ghen ghét kiểu này ,

Các ông tự nói sẽ cho trx cho ai ref , trên thực tế các ông đang bỏ 20 trx để ăn 100 wrx từ ref chứ có cái mẹ gì , bỏ cái kiểu thượng đẳng ấy đi
Còn phía bọn tôi , bọn tôi bỏ ra số tiền ít hơn 20 trx và các ông vẫn nhận wrx hợp lệ vì bọn tôi tự nạp tiền vào acc cho các ông nhận 100 wrx
Thế tội gì bọn tôi ko làm khi có lãi như vậy mà ko tốn bao nhiêu time ? Vậy mà ông dám mở mồm bảo bẩn bựa , rồi lừa đảo ????
Méo hiểu nổi

Các ông tự nói sẽ cho trx cho ai ref , trên thực tế các ông đang bỏ 20 trx để ăn 100 wrx từ ref chứ có cái mẹ gì , bỏ cái kiểu thượng đẳng ấy đi
Còn phía bọn tôi , bọn tôi bỏ ra số tiền ít hơn 20 trx và các ông vẫn nhận wrx hợp lệ vì bọn tôi tự nạp tiền vào acc cho các ông nhận 100 wrx
Thế tội gì bọn tôi ko làm khi có lãi như vậy mà ko tốn bao nhiêu time ? Vậy mà ông dám mở mồm bảo bẩn bựa , rồi lừa đảo ????
Méo hiểu nổi
Ok, thanks bạn vì giờ mới biết là nạp 0.000001 XLM vào là kyc được

Thông báo: Mình đã xác minh lại là chỉ cần chuyển 0.000001 XLM vào là được cộng 200 WRX thay vì chuyển 20 Trx khá tốn kém hơn.

AE nào đã up chứng minh thư xong rồi, mà chưa chuyển tiền vào sàn Warirx để xác minh tài khoản thì ae cho mình ví Stellar (XLM) nhé. Vào mục Funds, tìm coin Stellar (XLM), sau đó copy địa chỉ ví (Destination address) và Memo của bạn và comment dưới đây cho mình biết. Mình sẽ chuyển Stellar (XLM) cho bạn.

Screen Shot 2019-12-04 at 11.11.07 PM.png

Update: Chỉ cần nạp 0.000001 Stellar (XLM) vào là được nhé. Mới đầu mình tưởng phải nạp 20 Trx vào mới được, mình đã sửa lại bài viết nhé các bác

AE nào đã up chứng minh thư xong rồi, mà chưa chuyển tiền vào sàn Warirx để xác minh tài khoản thì ae cho mình ví Stellar (XLM) nhé. Vào mục Funds, tìm coin Stellar (XLM), sau đó copy địa chỉ ví (Destination address) và Memo của bạn và comment dưới đây cho mình biết. Mình sẽ chuyển Stellar (XLM) cho bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom