Airdrop WRX - Nhận ngay 200 WRX~ 60$ coin sàn Warirx (Sàn đã được Binance mua lại)

Quý này bắt đầu từ ngày 1/6 đến 31/8. AE trade càng nhiều thì càng được nhận nhiều WRX nhé. Đơn giản lắm, cứ nạp usdt vào rồi mua đi bán lại 1 đồng coin bất kỳ thôi là được WRX. WRX sẽ được trả vào chiều hôm sau

Quý này bắt đầu từ ngày 1/6 đến 31/8. AE trade càng nhiều thì càng được nhận nhiều WRX nhé. Đơn giản lắm, cứ nạp usdt vào rồi mua đi bán lại 1 đồng coin bất kỳ thôi là được WRX. WRX sẽ được trả vào chiều hôm sau

View attachment 176177
Cho mình hỏi chút? tài khoản này mình đăng nhập nhưng nó ko gửi mã otp về sđt? phải làm sao bạn?

nó gửi như vậy. mình phải làm theo hả bạn? vì mình thấy nó yêu cầu làm nhiều cái quá
View attachment 176572
Quay 1 video cầm sẵn CMND và tờ giấy ghi WarirX 2 FA Reset, email, ngày hiện tại. Nói tên và ngày quay video. Đọc lại y chang từ câu My registered email address is "email" .... Xong chụp thêm 1 ảnh như vậy và gửi cho nó là được

View attachment 176177
Mình chuyển qua khoảng bao nhiêu $ để trade unlock 7.5 WRX hàng quý ạ?

còn một account , ID fake , nên chắc ko lấy lại được khi verify , có anh e nào lấy lại được ko , chia đôi giac mơ với người giup minh lấy lại được 50/50 .....Nghĩ chắc ko ai làm đươc nên post chơi cho vui hihi
Notice : Hy vọng có người nhà làm ở Warriz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,341
170,465
Latest member
tongdaicrm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back