HYIP World-Adventures.biz- 102% after 1 day

Mới bị nó tóm đây, acc khác, ip khác, ví khác, trình duyệt khác... mọi lần lấy máy tính khác ko sao, lần này ngại nên RCB cùng 1 máy tính

Dear SirMadam

Your RCB request was declined.

Reply: Read RCB RULES:
Multiple IDs are not allowed, please refrain from abusing the system.
script detected a match for the cookie and use a single device!!!
thằng sờ cu này k khó cheat lắm

Chead kiểu gì bác

Thanh toán manual mà bác. Nhìn cái bảng Latest Withdraw không thay đổi là không sao, chỉ khi nào nó thay đổi mà mình không được pay mới là đáng lo :D
hóng thôi chứ sao giờ :oops:

Mới bị nó tóm đây, acc khác, ip khác, ví khác, trình duyệt khác... mọi lần lấy máy tính khác ko sao, lần này ngại nên RCB cùng 1 máy tính

Dear SirMadam

Your RCB request was declined.

Reply: Read RCB RULES:
Multiple IDs are not allowed, please refrain from abusing the system.
script detected a match for the cookie and use a single device!!!
Em bị tóm nhưng gửi mail lại cho admin nên vẫn đc rcb :)

à một tí nghi vấn thôi. nói ra ảnh huỏng đến mn. h chờ nó pay thui
Chắc bác tưởng pay Instant nên thấy cái bảng paid out nó đứng im nên bác nói là scam, nhưng bác mới biết nó pay manual nên bác nói nghi vấn. hihi, nó pay chậm thật, hồi hộp thôi.

Chắc bác tưởng pay Instant nên thấy cái bảng paid out nó đứng im nên bác nói là scam, nhưng bác mới biết nó pay manual nên bác nói nghi vấn. hihi, nó pay chậm thật, hồi hộp thôi.

trước khi chơi điều tối thiểu nhất là check thông tin site. sau đó đọc tos của nó. tui đâu phải là gà mà ko biết nó pay ntn. cái tụi định nói là list paid ảo.

trước khi chơi điều tối thiểu nhất là check thông tin site. sau đó đọc tos của nó. tui đâu phải là gà mà ko biết nó pay ntn. cái tụi định nói là list paid ảo.
Thấy bác này được pay rồi nè.
ai được về chưa?

tình hình là tèo rồi hả các đồng chí :oops:

tình hình là tèo rồi hả các đồng chí :oops:
chưa 24h mà ! hy vọng nó giống thằng stable đi 12h sau mới paid

After I make a withdrawal request, when will the funds be available on my ecurrency account?
Funds are usually available within 12 hours.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,452
171,500
Latest member
Ngotruongthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week