[wolverxm] Bố cáo thành lập - bonus upto 1.4$ - RB upto 200% - uy tín là trên hết

yêu cầu thanh toán lần 2 foibux,com
phongtran2704
2.Foibux . bonus 0.03$ đăng ký, bonus tiếp 0.17$ sau khi click đc 20 click. RB 150% trong 40 clicks đầu, RB 80% mỗi 20 clicks sau
0.008$ click/ 4 ads/ 2$ payout
số click hiện tại 20

mail PP của bác la gì

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

Đã click hơn 50 của site Jzbux
id ngodieuminh
PP [email protected]
Site Jzbux này hồi trước bị Bug lớn, không nhận được tiền từ refclick, mới Fix bug cách đây 3 ngày vì vậy mình đã RB 0.15 cho bác. các click sau RB bình thường

đã nhận đc bn của bac 2 site Buxoze và Foibux.nhưng mấy hum nay e không vào đc LR. sr vì hơi chậm chễ. hiện tại Foibux của e đc 28 click. Bac bn not nhe.TKS
LR: U3476391

đã click hơn 50 click Jzbux
ID: Genius324
PP: [email protected]

mong nhận dc RB của bác
Site mới đầu bi bug nên mình không an được từ bạn, chỉ mới fix mấy ngày nay nên mình RB 0.15$ cho bác và từ tuần sau mình sẽ RB theo tuần tự động cho bác vào cuối tuần

---------- Post added at 08:49 AM ---------- Previous post was at 08:47 AM ----------

ID: thienthienvu

Mong nhận được bonus

Đã bonus 2 site, site JZ khong bonus vì mình sẽ Bonus vào cuối tuần sau + RB theo theo tuần tự động cho bác

Vậy là cuối tuần sau bác bonus cho em hai site + RB theo tuần luôn đúng không nhỉ

Uhm, mình chỉ pay theo tuần với site Jzbux

---------- Post added at 04:28 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

Đã nhận dc RB từ Jzbux. Thanks

Buxoze đã hơn 50 click, mong sớm nhận dc RB của bạn
ID: Genius324
đã bonus cho bác

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:28 PM ----------

Foibux, Buxoze, Twinbux,JzBux đã reg cho pác, check and bonus ^^
id:trungmizz
pp:[email protected]

đã bonus cho bác foibux, buxoze, twinbux còn Jzbux tuần sau bonus + RB theo tuần

Site: twinbux
User: trungmizz
PP hoặc LR : [email protected]
số click yêu cầu RB và tổng click đã click: 22/22
Site:buxoze
số click yêu cầu RB và tổng click đã click: 20/20
Site: jzbux
số click yêu cầu RB và tổng click đã click: 30/30

- đã đủ 50click típ theo... rb cho mềnh nhé
- id: Park01
- lr: U4650564

Announcements