[wolverxm] Bố cáo thành lập - bonus upto 1.4$ - RB upto 200% - uy tín là trên hết

clixadz sắp scamp ạ, thôi em xin refback ạ
site: clixadz
user: alitran
pp: [email protected]
click: 50/50
site scam nên RB 100%

Ơ bác ơi, có đôi điều muốn nói với bác:
Thứ nhất là pic tuyển ref clixadz ghi rb 200% mãi mãi, ko ghi rõ ràng scam thì rb ra sao. Nay nó sắp scam bác rb 100%. Được. Em chấp nhận.
Thứ hai là ở clixadz bác là premium, 1 ref click = 0.25 cent thì nếu trả 100% cho 50 click thì em phải dc 50*0.25=12.5 cent chứ, sao bác chỉ trả em có 5 cent.
Tiền này nó ít cũng chẳng đáng bao nhiêu, nhưng cũng cần rõ ràng. Vả lại e thấy ở hầu hết pic tuyển ref của bác đều ko ghi chính sách trả rb khi site scam.
Mong bác minh bạch hơn, để em còn làm ref cho bác chứ đang tính ủng hộ bác mà thế này thì chưa ổn.
Ref của bác. Thân ái!

Last edited by a moderator:
Ơ bác ơi, có đôi điều muốn nói với bác:
Thứ nhất là pic tuyển ref clixadz ghi rb 200% mãi mãi, ko ghi rõ ràng scam thì rb ra sao. Nay nó sắp scam bác rb 100%. Được. Em chấp nhận.
Thứ hai là ở clixadz bác là premium, 1 ref click = 0.25 cent thì nếu trả 100% cho 50 click thì em phải dc 50*0.25=12.5 cent chứ, sao bác chỉ trả em có 5 cent.
Tiền này nó ít cũng chẳng đáng bao nhiêu, nhưng cũng cần rõ ràng. Vả lại e thấy ở hầu hết pic tuyển ref của bác đều ko ghi chính sách trả rb khi site scam.
Mong bác minh bạch hơn, để em còn làm ref cho bác chứ đang tính ủng hộ bác mà thế này thì chưa ổn.
Ref của bác. Thân ái!

Ah bác, bác coi lại bảng Upgrade đi, bác chắc mới chơi PTC nên không biết, tính % ở đây là tính % của refclick bên standand bác ah, sao lại tính bên Acc mình đã Upgrade? ĐÃ tính acc Upgrade mà còn trả 200% thì lấy tiền đâu mà bù.
Không tin bác thử hỏi mấy bác khác và nhân tiện mình nói lun là refclick bên standand là 0.1 cent. Rất ít ai bi site scam mà trả RB như mình lắm mặc cho bạn đạ được bonus
Thân

Đã reg cho bạn 2 site Foibux và Jzbux
ID:Vova912
LR:U0810767
PP:[email protected]
Lần sau còn được bn qua LR không bạn?
Mình ghét thằng PP lắm bạn có Okpay không bonus cho mình qua đó cũng được

DA DANG KY foibux.com VA .jzbux.com
use phongtran2704
pp:p[email protected]
buons cho minh nhe.hy vong lam viec voi ban that tot dep

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 02:55 PM ----------

bac tra cho em 25 click trang clixzad luon nhe.no scam roi.lau gio ngay nao minh cung click ma chua dc gi.thanks bac .

- up hộ cậu... clickadz scam rùi à.... >.<

sặc clixadz scam rồi ạ hjx, vậy anh rb em với nha em đc 35clik
id:hanhsl
pp: [email protected]
đã Rb CLixadz theo site scam

---------- Post added at 06:52 AM ---------- Previous post was at 06:44 AM ----------

DA DANG KY foibux.com VA .jzbux.com
use phongtran2704
buons cho minh nhe.hy vong lam viec voi ban that tot dep

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 02:55 PM ----------

bac tra cho em 25 click trang clixzad luon nhe.no scam roi.lau gio ngay nao minh cung click ma chua dc gi.thanks bac .
đã bonus cho bác

---------- Post added at 06:54 AM ---------- Previous post was at 06:52 AM ----------

- up hộ cậu... clickadz scam rùi à.... >.<

không biết scam hay chưa nhưng nó chưa chiu pay :D
Đã reg cho bạn 2 site Foibux và Jzbux
ID:Vova912
LR:U0810767
PP:[email protected]
Lần sau còn được bn qua LR không bạn?
Mình ghét thằng PP lắm bạn có Okpay không bonus cho mình qua đó cũng được

đã bonus qua PP

- có phải lr của cậu là hoangtronghuan hum?

Uhm. của mình đó

---------- Post added at 02:00 PM ---------- Previous post was at 02:00 PM ----------

bác bouns cho mình trang foibux nhé.đã click 23ads điều kiện đủ rồi .thanks
phongtran2704

bonus 0.03$ đăng ký, bonus tiếp 0.17$ sau khi click đc 20 click. RB 150% trong 40 clicks đầu, RB 80% mỗi 20 clicks sau
0.008$ click/ 4 ads/ 2$ payout
Mai sẽ RB cho bác

Announcements

Forum statistics

Threads
420,082
172,139
Latest member
twin68jg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week