WMZ mới, đẹp wa :D

Status
Not open for further replies.

yugo

Hero
Reactions
720
MR
0.015
sáng may mình log vào wmz thấy có giao diện mới đẹp wa, ko biết có gì thay đổi nữa không :)

bác nào tìm đc cách logout acc ko,nó update giao diện xong bỏ luôn chữ logout roài @@

Cái này là mini mà, có gì đâu ?
vào đấy mà xem vẫn như cũ :binhsua28:
log vào mới thấy mà, nó đẹp hơn thật, nhưng vẫn thích như xưa, đơn giản , cảm giác thích hơn! giờ thấy nó xổ ra tùm lum!

bác nào tìm đc cách logout acc ko,nó update giao diện xong bỏ luôn chữ logout roài @@

đưa con chuột vào WIMD là nó hiện ra chữ logout à

bấm vào số wmid trên cùng bên phải là nó hiện ra lựa chọn setting or logout đó!

tui toàn log bằng WebMoney Keeper Classic nên ít khi nào log vào web
mà phải nói giao diện nhìn đẹp hơn xưa

mà các bác cho hỏi mình có 1 đống tài khoản WMZ,login cùng IP chuyển vào cùng 1 acc có sao ko nhỉ

mà các bác cho hỏi mình có 1 đống tài khoản WMZ,login cùng IP chuyển vào cùng 1 acc có sao ko nhỉ
không sao cả! mình có 3 acc vẫn login 1 ip bình thường!

chuẩn bị ra mắt tính năng pay to VIỆT NAM :))

chuẩn bị ra mắt tính năng pay to VIỆT NAM :))
người Việt xài webmoney cũng nhiều, nó còn liên kết với Việt Á bank nữa mà, dễ ít bữa nữa có vụ rút trực tiếp về bạnk lắm

phần lịch sử giao dịch WMZ xem ở phần nào nhỉ nhing mãi không ra

Bác để ý hình 1 ở #1 chỗ Purses có số 9 ở góc trên bên phải, bấm vào nó :D

View attachment 25816
em chỉ thấy phần này thôi bác hjx, vào phân nào để kiểm tra lịch sử giao dịch vậy bác chỉ em với!
bấm vào ví cần xem, nó sẽ xổ ra các tùy chọn, chọn view operations để xem lịch sử giao dịch!

bấm vào ví cần xem, nó sẽ xổ ra các tùy chọn, chọn view operations để xem lịch sử giao dịch!
a cho cái hình ảnh được không?. em tìm mãi mà trả thấy chỗ operations chỗ nào ?

Khác thông tin đăng ký thì không sao, nếu trùng thông tin đăng ký thì chắc có sao :D

vãi cả đào mộ:confused:

dis thằng lol đào mộ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,853
Latest member
ngyudihntu