Suggest Withdraw về VCB, PP đã báo complete nhưng thẻ chưa có tiền ???

hikaru123

Senior
Reactions
54
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đặt lệnh withdraw hôm tối thứ 7 18/1, tới CN 19/1 thì có mail thứ 2 của PP , sau đó tới hôm nay thì vô PP xem coi nó complete chưa thì complete rồi nhưng check thẻ thì chưa thấy tiền. Tên thẻ + tên bank + swift code mình đều đúng 100% y như thẻ. Đây là lần đầu mình withdraw về thẻ VCB này cũng như là lần đầu withdraw từ PP về thẻ ATM nên hơi lo lắng :oops:

Xin các bro cho ít kinh nghiệm trong trường hợp này ợ :D

cho mình hỏi ké luôn. Trường hợp mình thanh toán bên bán, paypal nó trừ trực tiếp vào thẻ visa của mình. xong bên bán refund thì bao lâu tiền về lại thẻ của mình vậy?

cho mình hỏi ké luôn. Trường hợp mình thanh toán bên bán, paypal nó trừ trực tiếp vào thẻ visa của mình. xong bên bán refund thì bao lâu tiền về lại thẻ của mình vậy?
Thời gian refund hên xui lắm cậu. có khi cả tháng thì phải. cậu rút lúc đấy thì trưa mai có tiền nhé :D
phí with là 120k nhé.

Thời gian refund hên xui lắm cậu. có khi cả tháng thì phải. cậu rút lúc đấy thì trưa mai có tiền nhé :D
phí with là 120k nhé.
thanks cậu. không phải mình rút, mà bên kia nó refund trực tiếp lại thẻ của mình. Trong pp thì báo complete mà tiền thì chưa về bank :( Ah, bên kia vừa refund tối hôm qua.

5-7 ngày làm việc nhé cậu tính từ ngày complete

minfh ngay 19 có mail complete và chiều nay đã có tiền nhưng mà cậu rút về số tài khoản bank hay số thẻ mới dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week