Withdraw PP

mình điền info thiếu mất phần tên đệm rút về có được không nhỉ? bạn nào cũng như mình mà rút về thành công thì giơ tay đề mình rút cho chắc :D. rút về VCB nhé

mình điền info thiếu mất phần tên đệm rút về có được không nhỉ? bạn nào cũng như mình mà rút về thành công thì giơ tay đề mình rút cho chắc :D. rút về VCB nhé
Tớ đang thử VCB nếu được báo cáo với mọi người :D
PS: bài post trên của mình ai xóa vậy, xóa cũng ghi cái lý do chứ

Lúc reg acc em cũng ko đặt tên đệm, nhưng lúc with thì gõ tên đệm vào :D

Lúc reg acc em cũng ko đặt tên đệm, nhưng lúc with thì gõ tên đệm vào :D

rút được chưa bạn? hi vọng có tin tốt lành để mình còn rút

rut pp cũng ko khó đâu ae đợi xem tâm lý lần đầu ai cũng thế ;))

điên, chạy ra là mất công đấy, sao bạn ko gọi điện hỏi có phải nhanh hơn ko? completed thì ít nhất phải 3 đến 5 ngày - thứ 7 chủ nhật ra

gọi điện cho ACB à bác? Completed xong mà còn đợi 3-5 ngày nữa cơ à T.T sao nghe nói từ lúc with đến lúc nhận tiền là ~3 ngày thôi mà, em with từ tối hôm thứ 3.

gọi điện cho ACB à bác? Completed xong mà còn đợi 3-5 ngày nữa cơ à T.T sao nghe nói từ lúc with đến lúc nhận tiền là ~3 ngày thôi mà, em with từ tối hôm thứ 3.
từ lúc with đến lúc complate mất khoảng 1 ngày, haha thế tuần sau ra ngân hàng thì tiền về, t còn bị hold tiền trong thẻ exim đợi 20 ngày mà nó chưa giải quết xong, số đen quá

từ lúc with đến lúc complate mất khoảng 1 ngày, haha thế tuần sau ra ngân hàng thì tiền về, t còn bị hold tiền trong thẻ exim đợi 20 ngày mà nó chưa giải quết xong, số đen quá
Sao lại bị hold hả thím?

hôm thứ 2 rao bán chả ai mua, bực mình with về, sáng nay ngủ dậy có $ về acb:binhsua50:

address pp và address acc bank khác nhau $ vẫn về nha :binhsua57:

cái atm nó bị làm sao đấy, rút tiền, ko nhân được mà vẫn trừ trong tài khoản:|

ui xời, ko sao đâu, mình bị 1 lần như thế rồi, chạy long sòng sọc ra ngân hàng hỏi, cuối cùng nó bảo chả sao cả, đợi 5-10p là trong TK lại bt, rút lại là OK =>>>> Máy ATM bị lag, ra cây khác thui.

- - - Updated - - -

hôm thứ 2 rao bán chả ai mua, bực mình with về, sáng nay ngủ dậy có $ về acb:binhsua50:

address pp và address acc bank khác nhau $ vẫn về nha :binhsua57:

Vậy hả, chúc mừng bác ^^! Vậy thì ngon rùi, vừa lập lại cái PP adress PP khác add bank may quá, mà bác cho em hỏi cái : tên trong PP ko viết hoa chữ đầu nó có cho rút ko ?? Lúc lập PP quên ko viết hoa chữ đầu, để là "minh su nguyen" thì có with được ko nhỉ

Hỏi ngu tý,,, m chưa dùng pp bao giờ, ... ref cái pp dc khoảng 4 tháng,, sắp tới có việc nếu chưa acc chưa xác nhận có rút tiền về bank dc không?

Vậy hả, chúc mừng bác ^^! Vậy thì ngon rùi, vừa lập lại cái PP adress PP khác add bank may quá, mà bác cho em hỏi cái : tên trong PP ko viết hoa chữ đầu nó có cho rút ko ?? Lúc lập PP quên ko viết hoa chữ đầu, để là "minh su nguyen" thì có with được ko nhỉ

chắc ko sao đâu :binhsua50:

- - - Updated - - -

Hỏi ngu tý,,, m chưa dùng pp bao giờ, ... ref cái pp dc khoảng 4 tháng,, sắp tới có việc nếu chưa acc chưa xác nhận có rút tiền về bank dc không?

rút được nhưng hình như ngày xưa cho tối đa 100$ còn giờ ko biết

Hic mình with từ 20 mà vẫn chưa về :((

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week