Withdraw PP

flix

Junior
Reactions
54
MR
0.000
Cho mình hỏi bao nhiêu tiền thì nên with về, để lợi phí. Rate nó tính khi rút về là bao nhiêu các bác nhỉ ?

Cho mình hỏi bao nhiêu tiền thì nên with về, để lợi phí. Rate nó tính khi rút về là bao nhiêu các bác nhỉ ?
rate hien tai with qua acb la 20098vnd 1$ ban nhe, neu rate nhu vay ban with tam 700$ tro len thi cai fee no ko dang ke lam :), vua with 900$ hom nay nen ti gia nay` la chinh xac nhe

rate hien tai with qua acb la 20098vnd 1$ ban nhe, neu rate nhu vay ban with tam 700$ tro len thi cai fee no ko dang ke lam :), vua with 900$ hom nay nen ti gia nay` la chinh xac nhe

700$ mới withdraw về thì nhiều quá :D

Tùy bạn chủ Thread thôi, Withdraw về mất tất cả fee là khoảng 80k, theo mình tầm trên 50$ rút là ok.

Thì đơn giản nếu phí là 80k.Bán thì được 19k with về thì được 20k thì dưới 80$ bán lời hơn trên 80$ thì with hơn

tỷ giá PP hiện h thì đang là 20.098vnd/$
còn về việc có lên with hay là sell cho ex thì
1 là nếu khoảng 100$ thj with về banks cho lành, ko scam ( nếu lúc add banks đúng name )ko đúng name sẽ bị refunds
free with về banks thì 60k free PP + 20k free banks
còn có lên with hay sell cho ex
sell cho ex : hold 24h or hơn or cũng có thể là ko hold -rate giao động từ 19-19.5
có thể lộ site or vvv....
with về banks : thì từ 3-5 ngày sẽ về đến banks ( nếu ko có trục trặc gì )
rate sẽ giao động tùy từng thời điểm ko có cố định

tỷ giá PP hiện h thì đang là 20.098vnd/$
còn về việc có lên with hay là sell cho ex thì
1 là nếu khoảng 100$ thj with về banks cho lành, ko scam ( nếu lúc add banks đúng name )ko đúng name sẽ bị refunds
free with về banks thì 60k free PP + 20k free banks
còn có lên with hay sell cho ex
sell cho ex : hold 24h or hơn or cũng có thể là ko hold -rate giao động từ 19-19.5
có thể lộ site or vvv....
with về banks : thì từ 3-5 ngày sẽ về đến banks ( nếu ko có trục trặc gì )
rate sẽ giao động tùy từng thời điểm ko có cố định

Chắc mình with về cho khỏe, mà đang lăn tăn cái tên, không biết mình bỏ trống Middle name có được không :D

with thử về vcb từ hôm 20 nay 22 thấy báo completed mà chưa thấy tiền về, có vấn đề gì ko nhỉ :binhsua141:

Mình ko đăng ký internetbanking có cái master ACB giờ làm sao biết tiền về mấy bác ? Chẳng lẽ phải chạy ra ATM xem. Nó có gửi mail gì ko

À vừa login vào PP thấy nó báo Wire Transfer To Bank Account completed rồi :) thế là có tiền chưa mấy bác ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back