withdraw pp mà hơn 1 ngày không completed

KLQ cơ mà gửi vài k$ ở PP, sau 6 tháng lại có lãi r

cũng hay nhỉ...sao phải convert rồi mới with?? mất một công. Thêm nữa là t7,cn thì cũng cho PP nó nghỉ ngơi tí bác, hấp diêm nó vừa thôi chứ. Đợi mai là nó completed thôi :D
này là pp nó tự quy đổi ra vnđ mà chứ phải bác thớt đổi đâu :confused::confused::confused:

bác nào rành cho em hỏi , em đăng nhập vào trang chủ paypal ; không được, vào cùng 1 ip nhà sử dụng , mà vào nhiều máy tính nào cũng như nhau. xim cảm ơn

Các pro làm lâu năm cho mình hỏi, withdraw pp dịp noen đến tết tây có bị delay ko mấy bác, hay tiền vẫn về bình thường ( 2-4 ngày làm việc)

Các pro làm lâu năm cho mình hỏi, withdraw pp dịp noen đến tết tây có bị delay ko mấy bác, hay tiền vẫn về bình thường ( 2-4 ngày làm việc)
Tất nhiên là có thể chậm, vì lượng gd trong dịp này tăng đột biến, dẫn đến quá tải . Chậm thì rút trong tuần tiền vẫn về bình thường

Tiền về chưa thớt , năm trước mình cũng rút tầm thời gian này mà qua tết chưa thấy về :)) Ăn tết xong nó refund vcl .

Mới rút 4k7 về qua VCB , Thằng nào hỏi

đã nhận được tiền rồi nhé ae

rút bình thường nhé, ko có chuyện thuế thủng gì đâu ( mấy thành phần chém gió không biết thì im lặng đi để cho bài viết được đi đúng mục đích )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week