withdraw pp mà hơn 1 ngày không completed

ủa, sao tỉ giá thằng pp này thấp vậy, nó ko theo tỷ giá hiện tại ah

Có chứ lằng nhằng đóng thuế :p:p:p:p:p

Chuyển ngoại tệ từ nước ngoài về ko cần phải đóng thuế nha bạn . Còn chuyển từ 1000$ về thì chả việc gì phải giải trình . Nếu bank làm căng thì tôi rút hết tiền ra chuyển qua bank khác . Lúc đấy bank nó lại quẩy đuôi xuống nước ấy chứ :) Khi nào cơ quan nhà nước , có văn bản yêu cầu , có chữ kí có mộc đỏ thì hãy nói chuyện nhé , chứ bank ko có cái quyền gì yêu cầu người khác phải giải trình cả :)

vụ này cũng hơi bị lo đấy. nếu acc ngon , paypal bây giờ complet chỉ khoảng 20 phút lộn về là ổn . thường là như vây.các bác nên rút dưới 1000$ lộn về cho chắc, đê nhiều paypal nó muốn ẵm tiền của khách luôn thì phải

Ủa mấy bác cho hỏi theo như Pháp lệnh ngoại hối mới nhất của Việt Nam thì rút trên 1000 $ phải ra giải trình với ngân hàng phải ko ?
hình như là thế, ts lại rút dưới 1000$ cho chắc ăn , rút nhiều phải giai trình , đôi khi công an soi tiền sạch tiền bẩn mệt lắm đấy

Ủa mấy bác cho hỏi theo như Pháp lệnh ngoại hối mới nhất của Việt Nam thì rút trên 1000 $ phải ra giải trình với ngân hàng phải ko ?
vụ này có đọc cách đây tầm nửa năm rồi, mà nửa năm nay rút ầm ầm chả thấy có biến gì :D nếu có thì cũng đi giải trình bình thường thôi.

nhiều bác vào bắn chém làm mình cũng run run

nghe bác kia nói chiều này completed thì đúng vừa completed cách đây 10' luôn :D

mất tổng là 36 tiếng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week