Suggest Withdraw Paypal!

minandmax

Junior
Reactions
114
MR
0.008
Chào các bạn, các bạn cho mình hỏi:
Paypal của mình bị limit 180 day và nay đã cho with, mình có thể with về bank mang tên MIN AND MAX trong khi paypal mang tên MAX AND MIN được không?

Mình đã trót with như trên, giả sử tiền không về bank thì số tiền đó có quay trở lại paypal không?
Xin ý kiến giúp đỡ từ các bạn!

Paypal của mình bị limit 180 day và nay đã cho with, mình có thể with về bank mang tên MIN AND MAX trong khi paypal mang tên MAX AND MIN được không?

Mình đã trót with như trên, giả sử tiền không về bank thì số tiền đó có quay trở lại paypal không?

ngược tên thì hên xui, bản thân mình trc rút về VCB ngược tên vẫn nhận được, nhưng sau lần đó mình làm yêu cầu đổi tên tên trên Paypal cho khớp. Còn nếu không về bank được thì chắc chắn sẽ quay trở lại Paypal rồi, có điều hơi lâu (2-4 tuần) thôi.

khỏi về lun nhé bác, chuẩn bị nhận lại PP và trừ fee 25$ thì phải.

Chờ ngày nó về lại PP rồi yêu cầu đồi tên thôi.

Hôm nay mình vào lại paypal thấy trạng thái Payment status là Completed.
Tính đến hôm nay là được 1 tuần kể từ ngày with, vậy liệu tiền có về được bank không các bạn nhỉ?

cho mình hỏi nếu tên và họ đúng nhưng tên đệm( middle name) sai thì có with dc ko vậy

Hôm nay mình vào lại paypal thấy trạng thái Payment status là Completed.
Tính đến hôm nay là được 1 tuần kể từ ngày with, vậy liệu tiền có về được bank không các bạn nhỉ?
chắc chắn là ko về rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,853
Latest member
ngyudihntu
Back
Top Bottom