Withdraw bằng info giả có sao không?

quocthang98

Junior
Reactions
145
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
acc paypal chính của mình (info thật) bị limit 180 ngày nên phải tạo 1 acc paypal dùng info giả(bậy bạ), mình dùng vcc để verify

mình ngại bán PP cho ng khác vì sợ limit, có cách nào để withdraw về tài khoản VND không?

bank add vào tài khoản khác không limit có rút được không bạn, có paypal sắp rút về mà ngại mở nhiều tài khoản quá
add bank phải khác số tài khoản và Swift code ( không đồng thời trùng nhau)

add bank phải khác số tài khoản và Swift code ( không đồng thời trùng nhau)
vậy là phải mở 1 tài khoản khác thì mới rút về được à bạn? Nếu mình remove tài khoản ngân hàng ở paypal ko limit kia rồi add vào paypal mới này thì có rút được ko bạn ?

vậy là phải mở 1 tài khoản khác thì mới rút về được à bạn? Nếu mình remove tài khoản ngân hàng ở paypal ko limit kia rồi add vào paypal mới này thì có rút được ko bạn ?
limited thì không removed được, còn remove từ acc chưa limited thì mình chưa thử.

VCB thì nó có swift code theo chi nhánh, nếu bạn có tài khoản vcb thì không cần mở tài khoản mới

mình đặt tên tiếng anh mấy bạn à, ^^! ko giống info củ, Last Name khác hoàn toàn, ý mình là có loại visa nào không cần giống tên mà vẫn withdraw về VND được ko

Cho mềnh hỏi acc PP của mềnh bị limit, thông tin năm sinh khác với thông tin năm sinh của thẻ thì có rút được không :D

==! mấy bạn nói ko có đầu đuôi đọc khó hiểu thật, Vấn đề của mình là thông tin Paypal mình đặt bằng tiếng anh hết vậy có cách nào rút về VN mà không cần bán qua người trung gian không vì mình sợ limit, cái gift card thì phải có thông tin đúng mới đc rút về chứ nhỉ --!

mua cái thẻ visa ảo trùng tên info là dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back