Help win 8.1 pro 32 bit

kiban

Junior
Reactions
8
MR
0.000
em đang dùng win 8.1 pro 32bit, giờ em muốn up lên win 8.1 64bit vậy phải down bản 64bit về hay có cách nào khác up lên 64 bit ko ạ, tại mạng yếu mà down bản 64bit tới 3.5GB:( lận lâu quá,

Cài thêm 1 bản 32bit nữa là thành 64bit nha. :yaoming:
Nói vui chứ chịu khó kéo 3.5gb nhé

Phải dowload về cài mới chứ ko thể upgrace. Khi cài mới thì phải cài = cách format ổ win và cài new chứ cũng không thể cài đè lên win cũ.

mấy bác toàn xui dại , bạn download bản 64 rồi cài luôn , không upgrade từ 32 lên 64 nhé

Phải dowload về cài mới chứ ko thể upgrace. Khi cài mới thì phải cài = cách format ổ win và cài new chứ cũng không thể cài đè lên win cũ.
ôi khổ rồi máy em ko có ổ DVD phải đi mượn cái usb về cài rồi, ko cho up vậy bakup data ổ C khùng luôn hix hix

bác cho em hỏi sao mình ko up lên dc, mà phải cài lại từ đầu vậy :)

Ra net down chép USB mang về nhà, có thế mà cũng la lên :confused:

Ra net down chép USB mang về nhà, có thế mà cũng la lên :confused:
quán net gần nhà em lắm bác có 10km thôi, gần quá em ko đi, với trời đang mưa nửa, hiz hiz, với nhà em có mỗi chiếc xe (Lamborghini) mẹ lấy đi chợ chưa về nửa :D

thậm chí ko thể cài win64 khi đang chạy 32 ấy chứ. đằng nào cũng phải tải về rồi chép ra ÚSB mà phang :D

thậm chí ko thể cài win64 khi đang chạy 32 ấy chứ. đằng nào cũng phải tải về rồi chép ra ÚSB mà phang :D
đang chạy win sao mà cài dc bạn :confused: đừng nói cài trên máy ảo nhóe :D

Bác tải bản iso 64bit về rồi giải nén nó ra và cài win ngay trên ổ cứng trong CMD (khi dùng shift + restart)

Bác tải bản iso 64bit về rồi giải nén nó ra và cài win ngay trên ổ cứng trong CMD (khi dùng shift + restart)
nút restart trên bàn phím hả bạn, mình tìm ko thấy nút đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,866
Latest member
cosmovn58
Back
Top Bottom