Introduce WhitePinsPlus - Kiếm ít nhất 2 EUR/Ngày

Status
Not open for further replies.
1/.91 ngày đầu làm không công để lấy điểm dặm, từ đó thì ngày 92 trở đi mới có tiền thu nhập, thế thì nó cho 111 điểm là gì vậy ???? và tại sao sau 91 ngày nó lại lấy lại ????
2/. 4Euro/ngày là tiềm năng, nghĩa là số tiền tối đa có thể kiếm được chứ đâu phải chắc chắn 4Euro/ngày, thế thì chơi free như mình thì sẽ là bao nhiêu/ngày ???
Hì. Ban đầu nó cho vay 111 point để làm cơ sở tính lãi. Số điểm dặm này càng lớn thì 1 ngày bạn càng làm đc nhiều tiền. Sau 91 ngày nó lấy lại 111 điểm nó đã cho vay. Số lãi còn lại là của bạn. Và mỗi lần rút tiền thì số điểm dặm sẽ mất đi tương ứng.

4 Eur/ ngày là tiền năng nếu bạn ko có ref, chỉ làm nhiệm vụ hàng ngày mỗi ngày 1 lần trong 91 ngày. Có thể trong thời gian đó cậu bỏ vài ngày không so sánh ảnh thì thu nhập sẽ giảm xuống. Mình ngay 2 ngày đầu không biết làm so sánh ảnh đã để mất 2 ngày. Không biết 90 ngày nữa thì có bỏ 1 ngày nào ko nữa. Thế nên mình mới tính là mỗi ngày thu nhập 2Eur từ ngày 92 trở đi. Thu nhập bao nhiêu là ở sự chăm chỉ của bạn.Cái đó nó có bảngtính sẵn. Cậu vào đây tính: http://whitepinsplus.com/index2.php?c=tabelle&language=en

Ngày nào không làm việc thì điền vào cột bên phải là 0. Ngày nào có làm việc thì ghi là 1. Sau đó nó sẽ tính toán ra thu nhập của bạn ở ngày 92.
Qua ngày 92 thì pphải có chiến thuật rút hợp lý thì mới ăn đc lâu dài. vấn đề này sau này nếu có Proof rùi sẽ tính.

nó xác nhận cmnd rồi thì còn phải xac nhận gì nữa bác mod?

Chờ nó kiểm tra. Sau 1-2 ngày mà bạn thấy nó cộng thêm 20-30 điểm dặm vào tài khoản của bạn thì là xong vấn đề xác minh

cũng gian nan nhỉ, 90 ngày lận, nhưng cũng bỏ

Cái so sánh ảnh này là sao vậy Mod HourlyMonitor?
Khi nào thì chọn ảnh bên trái, khi nào chọn ảnh bên phải?
Em xem cái clip hướng dẫn, mà cũng không hiểu cách để chọn.

Dễ vậy ah, thank Mod. Em cũng ref cho mod rồi đó (namtrieutien - [email protected]).
Thí dụ có ai đó ref cho mình thì làm sao biết được vậy?
Khi có người ref theo bạn site sẽ gửi mail thông báo cho cậu
mỗi ngày có 2 hình để so sánh ah thớt :(

Số hình phải so sánh sẽ tăng dần theo thời gian cùng với số điểm

Mình phải tự tính tiền của mình hay không phải tính gì bác, không tính theo clip bác đưa thì có nhận được tiền không

Mình phải tự tính tiền của mình hay không phải tính gì bác, không tính theo clip bác đưa thì có nhận được tiền không
Nó tự tính rùi cộng vào tk của các bạn. Cái bảng tính đó là để mô phỏng để các bạn biết là sau 92 ngày làm việc miệt mài thì các bạn thu về mỗi ngày được bao nhiêu Eur để mà kiên trì thôi. Bảng tính nó tính chính xác lắm đó. Mình cứ nhập chuẩn là ra kết quả chuẩn

Nó tự tính rùi cộng vào tk của các bạn. Cái bảng tính đó là để mô phỏng để các bạn biết là sau 92 ngày làm việc miệt mài thì các bạn thu về mỗi ngày được bao nhiêu Eur để mà kiên trì thôi. Bảng tính nó tính chính xác lắm đó. Mình cứ nhập chuẩn là ra kết quả chuẩn
Mình muốn hỏi nếu mình không tính thì mai kia có nhận được tiền không.
Chứ không phải là nó tính chính xác không?

da ref cho thớt

Mình muốn hỏi nếu mình không tính thì mai kia có nhận được tiền không.
Chứ không phải là nó tính chính xác không?
Cái đó thì có Chúa mới biết. Câu hỏi khó quá. MMO mà hỏi có chắc nhận được tiền ko? :D. Nhưng bên TBN có nhiều Proof lắm rùi.

da ref cho thớt
CHúc may mắn! :D

Cái đó thì có Chúa mới biết. Câu hỏi khó quá. MMO mà hỏi có chắc nhận được tiền ko? :D. Nhưng bên TBN có nhiều Proof lắm rùi.

CHúc may mắn! :D
Bạn không hiểu ah, mình không nói nó scam
mà muốn hỏi nếu mình không tính tiền nó có trả không hay là bắt buộc phải tính ra số tiền mới đuợc trả

không có ref thì cũng vưa đủ tiền cafe :(

Bạn không hiểu ah, mình không nói nó scam
mà muốn hỏi nếu mình không tính tiền nó có trả không hay là bắt buộc phải tính ra số tiền mới đuợc trả
Mình trả lời rùi. Nó tự tính và cộng vào tk của bạn. Còn cái bảng đó chỉ là demo mà. Demo để bạn biết thu nhập của mình đc sau ngày 92. Vậy thôi! CHứ thu nhập bạn có đủ min pay thì là nó trả. Site nó có hệ thống tính điểm sẵn rùi mà lo gì.
không có ref thì cũng vưa đủ tiền cafe :(
Uhm. Hi vọng có ăn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao