SCAM White House Investment - whitehouseinv.com

bạn xem ở phần deposit mà có người chơi mới nạp vào bằng $Pm thì bác vào rút.
Có phải là vào mục deposit history ko bạn, mình vào toàn thấy của riêng mình mà. Bạn nói giúp mình rõ với. Cảm ơn nhiều!

Có phải là vào mục deposit history ko bạn, mình vào toàn thấy của riêng mình mà. Bạn nói giúp mình rõ với. Cảm ơn nhiều!

Trên trang chủ đó bạn, kéo xuống dưới: https://whitehouseinv.com/ bạn canh có người dep PM mới thì rút

Mình có thử rút liên tục thì nó cho rút được $7 rồi tịt luôn, nhưng mình khẳng định ko có chuyện ngồi canh người khác dep vô nhé. Đã thử ngay khi người khác dep và thất bại. Nói chung là do nó cho hay ko thôi.

Ko phải cho hay ko, vấn đề là người ta dep từ PM của người ta hay reinvest từ balance, nếu reinvest từ balance thì ko rút được cũng phải thôi.

Mình có thử rút liên tục thì nó cho rút được $7 rồi tịt luôn, nhưng mình khẳng định ko có chuyện ngồi canh người khác dep vô nhé. Đã thử ngay khi người khác dep và thất bại. Nói chung là do nó cho hay ko thôi.
Bảng dep vào có 2 loại, một loại là dep tươi từ cổng thanh toán, loại này người ta dep vào đủ lớn thì bạn rút được nhé. Còn loại khác là dep từ account balance, bạn không rút được là do gặp dep loại này, nó vốn là số ảo thôi nên tiền không tăng thì làm sao mà rút.

Trang này hết PM để pay rùi ah :D

các bác cho e hỏi dep từ balance và dep từ PM thì có làm sao ko hả các bác.hiện e đang chơi 1 site và toàn dep bằng balance hiện nay nó ngủm r.ko còn tiền nữa

Chắc admin rút vỗn PM rồi để site tự chạy thôi, site cũng chạy quá lâu rồi mà, hơn 20% 1 ngày lãi giờ, trả đến hôm nay là quá tốt rồi :)

các bác cho e hỏi dep từ balance và dep từ PM thì có làm sao ko hả các bác.hiện e đang chơi 1 site và toàn dep bằng balance hiện nay nó ngủm r.ko còn tiền nữa
Scam rồi thì thôi bỏ đi bạn, ngồi đó nhìn mất thời gian chứ làm gì được. Đi kiếm site khác mà chơi (nếu bạn vẫn còn muốn chơi :)).

Dep từ balance thi sáng nay vẫn con rút được mà. Mấy ngay trước mình toàn dep từ balance. May mà sáng nay hạ cánh an toàn. Site chạy cũng 1 tuần rồi. May mà sáng rút được

Hôm qua mình cung bị pending. Xong sáng rut được hết xong k dep nữa. K bjk giờ nó thế nào rồi

Dep từ balance thi sáng nay vẫn con rút được mà. Mấy ngay trước mình toàn dep từ balance. May mà sáng nay hạ cánh an toàn. Site chạy cũng 1 tuần rồi. May mà sáng rút được
Mỗi lần rút đc nhiều ko bạn

Instant Paying:

The amount of 3.84 USD has been deposited to your account.
Accounts: U15945918->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to hyiptank from whitehouseinv.com..
Date: 12:05 29.09.17. Batch: 189597350.

The amount of 1 USD has been deposited to your account.
Accounts: U15945918->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to hyiptank from whitehouseinv.com..
Date: 12:06 29.09.17. Batch: 189597475.

Thanks admin

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom