• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bounty westlandstorage chuẩn Bitcoinnect 2.0 ko đầu tư chỉ tham gia Bounty lên đến 100 $

moses

Senior
Reactions
186
MR
0.257
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Công ty Westlandstorage.com bắt đầu hoạt động vào năm 2001 tại Michigan. Đó là khi anh em Brandon và Brian Williams thuê không gian đầu tiên của họ. Và những người có thể biết rằng đây sẽ là khởi đầu của một con đường dài dẫn họ đến việc tạo ra một công ty quốc tế
Sau đó, lợi nhuận đầu tiên ngay lập tức được hướng dẫn để mua thêm bất động sản. Và như vậy, chỉ trong vài năm, anh em nhà Williams trở thành chủ sở hữu bất động sản thương mại trên toàn nước Mỹ.

Nhưng đây mới chỉ là khởi đầu cho sự phát triển của công ty. Từ năm 2011, WLS đã mua nhà ở và thương mại ở nước ngoài, ở Nam Mỹ, Châu Âu và Châu Á. Điều này đã được thực hiện không chỉ như vậy, nhưng để chuyển sang giai đoạn tiếp theo của sự phát triển của công ty, cuộc cách mạng công nghệ trong thế giới bất động sản.

Các chuyên gia của công ty đã phát triển công nghệ DiceLand, cho phép giảm thiểu ngưỡng đầu tư vào thị trường bất động sản và loại bỏ các trung gian và rủi ro. Để phân cấp công nghệ này, WestLand Storage sẽ tiến hành một ICO, sẽ bắt đầu ngay sau giai đoạn chuẩn bị.

Link đăng ký : westlandstorage.com

Đăng ký xong vào Bounty làm tất cả các nhiệm vụ : liên kết facebook , twitter + share ...... để nhận WNS nhé !

Nói chung là đang thời kỳ đầu phát triển westlandstorage đang được chú ý và đánh giá rất tốt

page facebook : https://www.facebook.com/westlandstorage

westlandstorage ra cả app trên Appstore và Google play

link tải :

AppStore

Google Play

Được đánh giá trên 4 *

Là dạng ponzi nên ai dep vào chơi nên thoát vốn sớm nhé

còn ở topic này chủ yếu là săn Bounty thôi

1 WLS ~ 1$

no ref : westlandstorage.com

Last edited:
Anh em làm free nha ,mình không lôi kéo dep vào nha chỉ làm bounty thôi .

Lãi trên số Bounty bạn nhận được là 0.1% / ngày . lãi được rút ngay .

Chỉ nên làm Bounty . không nên dep vào đầu tư nha các bạn

chuẩn bitconnect thì chết à :v :v :v

BCC sống hơn 1 năm rồi chết á bác , mình cảnh báo là ko nên dep rồi , bạn có thể xem hết topic , nếu có nên thoát vốn sớm không dep vòng 2 . Chỉ khuyên các bạn làm bounty . đang bounty hơn 100$ đó pac và trả lãi 0.1 % có thể rút . có nghĩa là bạn làm bounty đc 200 WLS thì mỗi ngày bạn nhận đc 0.2 $ và 0.2 này có thể đổi sang LTC BTC ETH... để rút

Có cần phải dep tiền mới cho rút không? Mình thấy đa số mấy site kiểu này nó yêu cầu vậy?

Có cần phải dep tiền mới cho rút không? Mình thấy đa số mấy site kiểu này nó yêu cầu vậy?

bạn làm hết các nhiệm vụ Bounty nha . Số WLS sẽ tạm khoá nhưng vẫn được trả lãi 0.1 % trên số WLS bạn có . và số lãi WLS có trên Dashboard được rút nhé bạn .

ACTIONS
New partner thuy has signed up
08.04.2018 at 11:16
New partner boi has signed up
08.04.2018 at 10:56
New partner HOANG has signed up
08.04.2018 at 10:53
New partner ngo has signed up
08.04.2018 at 10:26
New partner Quynh has signed up
08.04.2018 at 09:14
New partner dao has signed up
08.03.2018 at 13:39
New partner Huy has signed up
08.03.2018 at 11:23

Thanks tất cả mọi người nhé ! :popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss:

sao mình ko verify phone được nhỉ +849... rồi
Ref ko dep thì ko được + :(

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,917
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back