Matrix west-farm.ru - Game nga mới nổi, payback ~25 day

Status
Not open for further replies.
có chơi được trên điện thoại k b?

Mình mới đki :D newbie nên chưa biết lắm ai có thể hướng dẫn mình k
yahoo: destiny.tn9x

Bạn đọc kĩ hướng dẫn đầu bài đi, có gì ko hiểu cứ pm mình :D

Mình nạp bao nhiêu thì đủ mua lên dame để đào và kiếm tiền từ cảnh sát thế nào à :D

Mình nạp bao nhiêu thì đủ mua lên dame để đào và kiếm tiền từ cảnh sát thế nào à :D

mỗi cảnh sát có 1 số damage nhất định:

thấp nhấp là the boy 0.1 dmg (100 gold)
cao nhất là Ganfayter 100 dmg (100k gold)

Mỏ khai khoáng sẽ ko có dmg tuy nhiên sản lượng sẽ cao hơn cs, mỏ cao nhất: Professional có giá 300k gold
Giờ đang có khuyến mãi +100% đó bạn :)

Đủ 500 dmg rồi mới được mua mỏ,có 500-700 dmg đi đánh cướp mỗi giờ cũng được thêm ~ 1200 gold :D

Last edited:
mỗi cảnh sát có 1 số damage nhất định:

thấp nhấp là the boy 0.1 dmg (100 gold)
cao nhất là Ganfayter 100 dmg (100k gold)

Mỏ khai khoáng sẽ ko có dmg tuy nhiên sản lượng sẽ cao hơn cs, mỏ cao nhất: Professional có giá 300k gold
Giờ đang có khuyến mãi +150% đó bạn :)

Đủ 500 dmg rồi mới được mua mỏ,có 500-700 dmg đi đánh cướp mỗi giờ cũng được thêm ~ 1200 gold :D

mình nạp tầm bao nhiêu $ đủ cảnh sát để lên 500dmg thế :D

mình nạp tầm bao nhiêu $ đủ cảnh sát để lên 500dmg thế :D
Khoảng 2000-2500 rúp đó bạn, còn cái khuyến mãi cs khi nạp nữa, nó tự cộng theo số tiền nạp, giờ mình ko nhớ là nó cộng bao nhiêu nữa :(
nạp nhiều thì có cơ hội win 10k rúp competition, 25k rúp chia cho top 5 người nạp nhiều nhất

dep vào khoảng 10 wmz thĩ kiếm được nhiu $ 1 ngày bạn

bác nào kinh nghiệm nhiều mấy trang này cho em ý kiến: trung bình bao lâu nó sập ? Tại em có dep 150 rúp, giờ hết tiền dep vào rồi, 1 ngày được khoảng 8 rúp, em dùng hết exchange lại mua cảnh sát, không rút về. Để em biết đường khi nào rút, kẻo nó scam mình chả được gì.

bác nào kinh nghiệm nhiều mấy trang này cho em ý kiến: trung bình bao lâu nó sập ? Tại em có dep 150 rúp, giờ hết tiền dep vào rồi, 1 ngày được khoảng 8 rúp, em dùng hết exchange lại mua cảnh sát, không rút về. Để em biết đường khi nào rút, kẻo nó scam mình chả được gì.
khoảng 2 tháng bạn, mà cũng tuỳ thôi ko chắc được đâu, nếu nó vẫn tăng trưởng đều chắc sống cũng lâu đó :), bạn nên chơi rút hết đi, tái đầu tư có sẵn 50% với mấy cái bonus là đủ rồi :)

mình nb hỏi theart câu : mấy game Nga có bền ko th hay buồn buồn là scam như hyip

mình nb hỏi theart câu : mấy game Nga có bền ko th hay buồn buồn là scam như hyip
cũng tuỳ game thôi bạn, nếu ăn nhiều thì nhanh die, còn mấy site gạo cội kiếm được ít nhưng sống cả mấy năm rồi :)
theo mình nghĩ không có member mới vô đầu tư thì die
ừ, thường thường nếu lỗ nó sẽ dẹp hoặc restart
maf bạn rút được nhiêu % rồi?

cũng tuỳ game thôi bạn, nếu ăn nhiều thì nhanh die, còn mấy site gạo cội kiếm được ít nhưng sống cả mấy năm rồi :)

ừ, thường thường nếu lỗ nó sẽ dẹp hoặc restart
maf bạn rút được nhiêu % rồi?

vẫn chưa hoàn vốn, dự là phải 1 2 tuần,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,834
170,902
Latest member