Matrix wefindways - wefindways

Status
Not open for further replies.

changer

Junior
Reactions
49
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Welcome to a home-business opportunity unlike anything ever seen before. We’ve christened it, ‘We Find Ways’…simply because we do!

First off, we’re an experienced team of professionals that have been working in the pay-to-click industry for a considerable number of years. Since the very beginning of our endeavor, we’ve been dedicated to implementing the newest ideas and improving whatever needs improving. The most significant part of our business is to create an impact on everyone’s life, in the safest and most balanced way.

Over the last seven years, we’ve seen businesses collapse and fall, owing to a sloppy set-up, hosting failures, e-currency maintenance, and excessive downtime or even disappearances and script faults. We’ve seen it all!
But what would you do if we told you we found a way to make it all work?

Chào các bạn!
We Find Ways là chương trình Revenues Share kết hợp Matrix và HYIP
We Find Ways chạy bằng bản quyền Script đắt tiền của Shadows Scripts

Điều Kiện để tham gia We Find Ways: bạn phải mua một vị trí Matrix ($10) thì mới tham gia chương trình sau của We Find Ways

1. enter matrix 2x2 (cái này hơi khó nhằn nhưng bắt buộc) cost 1 lần duy nhất $10, mỗi lần hoàn thành matrix hưởng $30 sau đó matrix restart và auto renew
2. mua gói quảng cáo và hưởng lãi hằng ngày (chủ yếu chơi cái này), minimum là $1, maximum là $30.000 => gói quảng cáo này sẽ cho bạn hưởng lãi hằng ngày dao động từ 1% - 3% mỗi ngày, hưởng đến khi nào đạt 250% (hoặc 300% nếu bạn tham gia trước ngày 20-12-2012). sau khi mua gói quảng cáo rồi mỗi ngày vào surf đủ 7 site (10s mỗi site), các gói quảng cáo cũng add credit để các bạn add site vào kiếm traffic

Site đang trong giai đoạn Pre-Launch nhưng có thể chơi được luôn, các tính năng à các chương trình khác đang được xây dựng tiếp tục

Payment: LR, PM, STP, EP, Bank Wire
minimum withdraw: $1, xử lý trong vòng 24 giờ, có thể mất tới 72 giờ. các bạn có thể exchange bên trong tài khoản rồi cashout qua một cổng thanhh toán (có fees)

Site có thể chiến lâu dài vì được đầu tư kĩ lưỡng như: Script đắt tiền, Dedicate server,...

Cách thức chơi:
đăng kí một tài khoản tại đây: WeFindWays ;)):x
hoặc non ref link: wefindways.net :|:((

sau đó các bạn fund tiền vào tài khoản: LR, PM, STP, EP, Bank Wire
fund tiền xong các bạn mua một vị trí Matrix => Mua gói quảng cáo Liquid Packages => hằng ngày vào Surf 7 site
*gói quảng cáo Liquid Packages: minimum là $1, maximum là $30.000, các bạn muốn mua gói nào cũng được, chẵn, lẻ được cả, chỉ cần chọn mua Liquid Packages sau đó điền số tiền muốn mua rồi cứ thế next

Cashout: minimum $1, xử lý trong vòng 24 - 72 giờ, các bạn có thể đổi tiền bên trong tài khoản của các bạn rồi cash (mất fees)
nếu tham gia trước ngày 20-12-2012 thì mỗi gói Liquid Packages sẽ trả cho các bạn 300% profits (net profit 200%) sau ngày đỏ thì là 250%

Ref: 2 levels, 5%(1st) - 1%(2th)

Join here

có gì thắc mắc các bạn PM mình YH! RCB: 50%

Good Luck

Proof:

Bump...so far so good 2Cycle completed...Compounding.... Compounding....:binhsua03:
Các bạn có thắc mắc cứ PM inbox cho mình YH! của các bạn rồi mình sẽ PM YH các bạn nhé

Site này mà FCM thứ 2 thì mới lạ thôi... FCM có lãi cố định chứ em này càng vào sau ngồi chờ nó chia lãi thì mỏi con mắt ko thấy nếu ko có ref nào mua share nữa... và em nó scam luôn ^_^
LOL, Share ở đâu mà mua? cái này chơi tương tự ProfitClicking, lãi xuất không cố định nhưng không bao giờ dưới 1%/ngày và max là 3%/ngày, từ ngày mình chơi đến giờ nó dao động trong khoảng 1.6% - 2.5%. min dep và min rut chỉ có $1. ông là admin HYIP monitor mà không biết site này thuộc loại gì à ? :)
Không có ref thì vẫn chiến bình thường, chả sao cả, còn nếu có refs thì hưởng ma trận, thế thôi

Last edited by a moderator:
ko mua vị trí maxtrix giá 10$ thì có thể mua pos để hưởng lợi nhuận ko???
:binhsua76:
Before any Member can purchase any actual Liquid ads (during pre-launch open for everyone)
mình nghĩ là được, nhưng trước ngày 20-12-2012, sau ngày đó thì phải bắt buộc mua matrix

Cái này trung bình bao lâu có thể thu hồi lại vốn vậy bác chủ thớt :binhsua33:
bạn cứ tính lãi trung bình 1,8% thì sẽ ra khoảng gần đúng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo