Other Webtransfer - (Nga ngố) Đăng ký có ngay 50$ chơi thử, Nạp tiền vào cho vay lấy lãi

ừ mình thấy nó vẫn đang hot

Bạn có chơi site này ko , mình đầu tư 400$ vay thêm trọng tài để tối ưu hóa tiền lãi mỗi tháng mình lãi hơn 200$ từ việc nạp vào 400$

upload_2015-4-7_9-28-7-png.50428

oánh dấu

mình chưa chơi

thấy lãi cao quá cứ sao sao ấy

chỉ nên cho vay từ 1,3 đến 1,5% thôi , cao quá ko ai dám vay , 1,5 cugnx ít người vay

chỉ nên cho vay từ 1,3 đến 1,5% thôi , cao quá ko ai dám vay , 1,5 cugnx ít người vay
oke mình sẽ thử

đăng ký chơi thử đi , đang ký xong có 50$ chơi thử mà .
Mình vẫn rút lãi đều 3 tháng nay mà ko sợ đâu , mấy người trong nhóm mình còn đầu tư 8k
bây giờ nạp vào 100 $, sau đó cho vay thành công thì mới được sử dụng tính năng thấu chi là 300 $ phải ko bạn, mình nạp tiền vào nhưng ko cho vay thì có dc sử dụng thấu chi ko, nếu ko cho vay thì có thể rút tiền ngay ra luôn ko

bây giờ nạp vào 100 $, sau đó cho vay thành công thì mới được sử dụng tính năng thấu chi là 300 $ phải ko bạn, mình nạp tiền vào nhưng ko cho vay thì có dc sử dụng thấu chi ko, nếu ko cho vay thì có thể rút tiền ngay ra luôn ko
Bạn đừng hiểu lầm vay thấu chi và vay trọng tài nhé. bạn ko nên vay thấu chi chỉ vay tọng tài thôi. bạn nạp vào 100$ bạn phải cho vay 100% rồi bạn mới vay trọng tài 300$ dc . cẩn thận chỗ thấu chi và vay trọng tài nhé , nếu muốn vay thấu chi thì bạn phải nạp tiền vào để họ trừ còn vay tọng tài thì bạn vay 30 ngày rồi cho vay đi 28 ngày hoặc có thể gia hạn thêm vài ngày nếu ko hiểu thì PM FB mình làm qua teamvew 1 lần cho https://www.facebook.com/nguyenhuulai.vietnam

Bạn đừng hiểu lầm vay thấu chi và vay trọng tài nhé. bạn ko nên vay thấu chi chỉ vay tọng tài thôi. bạn nạp vào 100$ bạn phải cho vay 100% rồi bạn mới vay trọng tài 300$ dc . cẩn thận chỗ thấu chi và vay trọng tài nhé , nếu muốn vay thấu chi thì bạn phải nạp tiền vào để họ trừ còn vay tọng tài thì bạn vay 30 ngày rồi cho vay đi 28 ngày hoặc có thể gia hạn thêm vài ngày nếu ko hiểu thì PM FB mình làm qua teamvew 1 lần cho https://www.facebook.com/nguyenhuulai.vietnam
bạn có dùng skype ko, để vay trọng tài thì có càn veri hộ chiếu ko bạn

bạn có dùng skype ko, để vay trọng tài thì có càn veri hộ chiếu ko bạn
Mình chỉ dùng zalo và FB ngoài ra ko dùng dịch vụ nào , hiện tại thì ko cần hộ chiếu bạn nhé , nhưng muốn vay thì bạn phải đã từng nạp tiền vào và đang cho vay , ví dụ bạn nạp vào 100 và đang cho vay 100 thì bạn có quyền dc vay trọng tài 300 với lãi phải trả cho trọng tài là 0,5% rồi mình đem 300 này đi cho vay với lãi xuất 1,4%. chia nhỏ gói ra cho vay ví dụ 300$ chia ra làm 6 gói mỗi gói 50$

mà hình như cái này là 1 dạng HYIP đúng không cậu ?

mà hình như cái này là 1 dạng HYIP đúng không cậu ?
Nó cũng tựa tựa như thế nhưng mình thấy cái này ổn hơn , mình nạp có 400$ 2 tháng nay rút mỗi tháng tính ra 4 triệu VND lãi hi hi khỏi lo chết đói

Nó cũng tựa tựa như thế nhưng mình thấy cái này ổn hơn , mình nạp có 400$ 2 tháng nay rút mỗi tháng tính ra 4 triệu VND lãi hi hi khỏi lo chết đói
ngon nhỉ , thế là hồi vốn rồi hả cậu, sao cậu không đầu tư nhiều hơn . kiếm tiền mua lâu đài nhanh lắm

ngon nhỉ , thế là hồi vốn rồi hả cậu, sao cậu không đầu tư nhiều hơn . kiếm tiền mua lâu đài nhanh lắm

tháng đầu năm lương ko có đnàh phải rút ra tiêu ko là chết , từ tháng sau mới để dồn lên nhiều ko rút bạn ah

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back