Webtransfer-finance.com, $ 50 for free - 50$ - Perfect Money - Ref back 50%

của mình đấy ạ. bạn nhận dc bao nhiu $ từ rèf zạ. mình chỉ cần nạp vào 150$ là được hay là phải đặt lệnh 150$ nữa ạ
bạn ref cấp 2, ko có reback nhá, mình chỉ quản lý và hướng dẫn cho bạn đặt đúng cách thui; có pm yahoo hoặc để lại tin nhắn để trao đổi.
Bạn cần xóa 2 lệnh 50$ và 100$ 11 ngày đi; để lại 4 lệnh còn lại!

bạn ref cấp 2, ko có reback nhá, mình chỉ quản lý và hướng dẫn cho bạn đặt đúng cách thui; có pm yahoo hoặc để lại tin nhắn để trao đổi.
Bạn cần xóa 2 lệnh 50$ và 100$ 11 ngày đi; để lại 4 lệnh còn lại!
tại mình muốn bít thôi, thấy tên mình tag vào mà. Nhưng giờ mình nạp vào thêm 150 là dc ko cần đặt lệnh vay đúng ko. Vậy thì khỏi xóa 2 lệnh đó... còn nạp nữa mà

tại mình muốn bít thôi, thấy tên mình tag vào mà. Nhưng giờ mình nạp vào thêm 150 là dc ko cần đặt lệnh vay đúng ko. Vậy thì khỏi xóa 2 lệnh đó... còn nạp nữa mà
uhm, tới trước ngày 11, bạn nạp vô cũng được, ko cần nạp vào bây giờ; vì nạp vào giờ thì nó ko sử dụng được do đang thấu chi 150$ ==> tk bị âm!

ủa, giờ mình nạp vào nó tự động trừ liền luôn hả bạn. ko phải mình nạp vào rồi mình đặt lệnh vay miễn sao trước ngày đáo hạn thấu chi đó là dc sao ???

ủa, giờ mình nạp vào nó tự động trừ liền luôn hả bạn. ko phải mình nạp vào rồi mình đặt lệnh vay miễn sao trước ngày đáo hạn thấu chi đó là dc sao ???
uhm tài khoản âm, thì nạp vào nó công vô, cho thành dương! Tốt nhất hủy 2 lệnh đó hoặc đợi trươc ngày 11 thì nạp vô.

Đâu có thấy chổ nào cho xóa đâu. có người thầu rồi ko xóa được.hj

Bác Tran Dang Khoa vào đây nhận hàng đi. Vốn bao nhiu mà đặt thế này, thấu chi thế này?

nếu mình để 1.5% mà ko ai vay thì trong 1 khoảng thời gian nó sẽ trả về , hay là mình phải tự hủy , mình vừa nạp thử 100$, acc Tasha Godspell

đến gần hạn thấu chi mình phải nạp tiếp 100$ vào à, 100$ đó có dc sử dụng để cho vay tiếp ngay thời điểm đó dc ko hay phải đợi hết 30 ngày thấu chi mới dc sử dụng

đến gần hạn thấu chi mình phải nạp tiếp 100$ vào à, 100$ đó có dc sử dụng để cho vay tiếp ngay thời điểm đó dc ko hay phải đợi hết 30 ngày thấu chi mới dc sử dụng
không cần nạp vô nữa, vì đã nạp rùi! Trừ khi thấu chi 200$, thì nạp thêm 100$ nữa, hoặc thấu chi 300, thì nạp thêm 200,.v..v

reg acc và tham khảo xem...quánh dấu...
đã ref theo bác
không tính tới các tính năng thấu chi,...
thì mình chỉ cần dep tiền rồi đặt lệnh cho vay là được phải không?
Mình nạp 50$ thì được RB bao nhiêu vậy?

Last edited:
reg acc và tham khảo xem...quánh dấu...
đã ref theo bác
không tính tới các tính năng thấu chi,...
thì mình chỉ cần dep tiền rồi đặt lệnh cho vay là được phải không?
Mình nạp 50$ thì được RB bao nhiêu vậy?
không sử dụng tính năng thấu chi thì bác chỉ nhận đc 25% vốn/ tháng.
Tiền reback nhận được dựa vào lãi của bác.
Ví dụ:
Bác đặt 50$ 1.5% 30 ngày, lãi là 22.5, phí bảo hiểm 9$
==> tiền ref = 50% của phí bảo hiểm = 4.5$
chia cho cậu 50% của 4.5$ = 2.25$
Nói chung tiền ref khá ít, ko đáng kể, nên quan tâm lãi suất của mình thì hơn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week