Webtransfer-finance.com, $ 50 for free - 50$ - Perfect Money - Ref back 50%

alo thớt, nó tặng mình 50$, mình đem cho vay trong 10 ngày, sau đó hết 10 ngày, nó lấy lại 50$ đó, và mình ko thể dùng nó cho vay tiếp ak thớt....

mình đã ref cho bạn. Cho mình hỏi chút về cái cho vay stardard. có nghĩa là ko có người bảo lãnh và mình sẽ ko bị trừ 50% phí bảo hiểm của nó đúng ko...

VD: mình cho vay 1000$ - 1 ngày 1.5% --->> 15% -(50% bảo hiểm) --> 7.5$ - (15% tiền hoa hồng) -> 5.5 $ là tiền mình nhận dc đúng ko.??

mình đã ref cho bạn. Cho mình hỏi chút về cái cho vay stardard. có nghĩa là ko có người bảo lãnh và mình sẽ ko bị trừ 50% phí bảo hiểm của nó đúng ko...

VD: mình cho vay 1000$ - 1 ngày 1.5% --->> 15% -(50% bảo hiểm) --> 7.5$ - (15% tiền hoa hồng) -> 5.5 $ là tiền mình nhận dc đúng ko.??
uhm
không bảo lãnh nghĩa là cậu có rủi ro cao hơn, nếu thằng vay tiền quịt thì bác ôm hết, site ko chịu trách nhiệm gì!

Proof nạp mới nhất:

Ko chọn đc Việt Nam, thay đổi Profile ko nổi, nó toàn hiện lên tiếng Nga, ko dịch đc

Ko chọn đc Việt Nam, thay đổi Profile ko nổi, nó toàn hiện lên tiếng Nga, ko dịch đc
1. Là dùng trình duyệt cốc cốc, chỉnh tự động dịch từ Nga -> Anh

2. Là kéo xuống dưới cùng của trang webtransfer, có ô ngôn ngữ, chọn tiếng Việt hoặc Anh.

Bạn quay 1 clip hướng dẫn update profile đc ko, mình nhập code sms mà nó cứ hiện lên khung tiếng Nga báo lỗi, ko update nổi
PS: ko dịch được sang tiếng Anh cái khung thông báo đấy nhé

Bạn quay 1 clip hướng dẫn update profile đc ko, mình nhập code sms mà nó cứ hiện lên khung tiếng Nga báo lỗi, ko update nổi
PS: ko dịch được sang tiếng Anh cái khung thông báo đấy nhé
thui có gì pm nick, tớ teamview hd cho, giờ chưa quay được clip!

vừa ref cho bác, tên Tasha GodSpell , chơi thử 50$ nó cho đã, lấy kinh nghiệm rồi nếu ngon thì nạp chiến dài dài :) ; cho mình hỏi là tỉ lệ TB 1.31% thì mình chỉ nên đặt lãi 1.3% thôi hả

vừa ref cho bác, tên Tasha GodSpell , chơi thử 50$ nó cho đã, lấy kinh nghiệm rồi nếu ngon thì nạp chiến dài dài :) ; cho mình hỏi là tỉ lệ TB 1.31% thì mình chỉ nên đặt lãi 1.3% thôi hả
1.31% là tỷ lệ trung bình giao động từ 1.2% --> 1.6%, bác đặt 1.4% thì active đơn cho vay rất nhanh, còn 1.5% thì đợi tầm vài giờ!

Vừa mới xem kĩ thì ko có cổng nạp wmz , chủ yếu mình dùng thag này :(, của Nga mà lại ko dùng wmz nhỉ
Trước đây, cho phép nạp nhiều cổng lắm bác( có cả paypal và vísa cảrd) , nhưng tình trạng rửa tiền, gian lận làm ảnh hưởng nên nó đóng bớt, hiện giờ còn mỗi 4 cổng!

đúng là hiện tại đang không sửa được profile và câp nhật bank . mình đã pm hỗ trợ nó bảo thử lại vào ngày mai

Nguyên văn
Сейчас пока этого не сможете вы сделать , завтра попробуйте

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week