Webmoney Limitations

BKParabol

Senior
Reactions
1,233
MR
0.000
Trước mình dùng webmoney mini nó giới nhận và gữi 200Z/ngày. RG tự động nó chuyển cho mình 255Z thì Webmoney thông báo do giới hạn WMID của mình nên việc nhận ko thành công. Nên mình muốn hỏi đã bác nào gặp trường hợp như thế chưa và cách khắc phục để nhận lại số tiền đó.
Thank All

Upgrade lên classic đi bạn để tăng giới hạn nhận hơn

Mình đã Upgrade Classic rồi. nhưng làm thế nào để nhận lại số Z kia ấy.Thanks
Đòi nó thôi chứ làm cách nào được nữa :D

Đòi nó thôi chứ làm cách nào được nữa :D

Đang gặp trường hợp tương tự, mà đòi thằng nào hả bạn? Thằng Webmoney hay thằng pay cho mình

Cái đó hỏi lại người chuyển ,nếu bị lỗi tiền người chuyển vẫn còn nguyên , bảo cậu ta chuyển lại là dc , mình bị 1 lần 300$ .

Mình ko nhớ nữa Sson! :D Trong account WMZ có ghi mà! Cậu vào xem đi! :D

Thì trên Web vẫn nghi 600, nhưng ko hiểu sao vẫn ko nhận đc và báo limit, hình như chỉ có 500.

cho mình hỏi, sau khi up lên dùng classic, mình có tạo thêm 2 ví Z nữa, nhưng khi vào lại web mini chỉ thấy ví Z đầu tiên mình tạo, còn 2 ví kia ko có. Dùng trên classic vs mini khác nhau hả mọi người.
- Mình nghe nói veri rồi vô phần passport up lên gì đó miễn phí mà dùng cho an toàn, ai biết chỉ mình với. Mình mới dùng nên chưa biết. Cảm ơn mọi người.:)

đào mộ tý :D cho hỏi là trường hợp này thì đòi tiền từ ai là đúng nhất ạ.ai biết trả lời mình với mình đang gặp truơg hợp này.thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week