WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

thanks bạn nha nhưng mình vẫn còn 1 số thắc mắc

Tình trạng: công việc (thiết lập sự cân bằng là có sản phẩm nào) là dang vọng phù hợp với jobs, nhưng lúc đâù mình vẫn làm dc jobs này, hôm sau danh vọng tăng sao mình làm không dc. :D

Vì hôm sau đó bạn bị blacklist hoặc hết nhiệm vụ. Mỗi thời điểm mỗi khác mà.

thanks bạn nha nhưng mình vẫn còn 1 số thắc mắc

Tình trạng: công việc (thiết lập sự cân bằng là có sản phẩm nào) là dang vọng phù hợp với jobs, nhưng lúc đâù mình vẫn làm dc jobs này, hôm sau danh vọng tăng sao mình làm không dc. :D

jobs có chữ đỏ lên không thường thì các jobs yếu cầu 24h sau mới làm lại được có jobs yêu cầu thời gian chờ cao hơn còn nếu mà 2 3 ngày cậu vẫy ko làm được thì jobs đó ko cho phép cậu làm nữa có thể cậu đã làm sai

---------- Post added at 12:47 AM ---------- Previous post was at 12:46 AM ----------

mà theo kinh nghiệm mình jobs rất nhiều đừng quan tâm đến mấy cái jobs ko làm được mất thời gian của cậu :binhsua85:

cho id nhiệm vụ chắc chưa bao giờ làm chỉ có làm 1 nv đến trang geo nhưng ko thấy nhấm mục tiêu bao giờ hết

Ôi tò mò thì hỏi vậy thui ko cần làm rõ đâu:binhsua146: Chắc tại bác chả tích dấu sao nv bao giờ + ít dịch tiếng Việt nên cũng ko để ý nv đã làm hôm sau tình trạng ntn huh :binhsua122:

hihi mình thì cái nào xanh thì làm thôi ko quan tâm mấy cái đỏ,chắc tại thích màu green
thôi goodnight cục kưng nha ngủ trước đây mai còn đi học sớm :binhsua101:
ngồi 8 1 tiếng qua nhanh thiệt

Đây nhá.
Dịch qua Eng là geo targeting, đoán mò là nó tạm ngừng theo chiến lược marketing, kiểu như seo lên top 10 rùi thì tạm dừng thuê click, đoán bừa ko bít đúng ko :binhsua121:

1:giới hạn số lượng làm 1 jobs ví dụ 10 thì chỉ có 10 ng làm ng thứ 11 được miễn làm
2:yêu cầu danh vọng phù hợp với jobs (cái này dễ hiểu khỏi giải thích nha)
nhớ thanks nha :binhsua95:

Càng ngày càng khó khăn,nhanh chân nào pà kon

Nội ngày mai tên zen chủ thớt ko mò vào topic thì ta sẽ report hắn về tội bỏ bê ref:binhsua27:

Cái geo nhắm mục tiêu là như nào vậy tunit iêu vấu :m083:

Geo nhắm mục tiêu là cái job mà nó cấm VN đó.
Khi tạo job, nó sẽ có các lựa chọn country in Blacklist hoặc Whitelist, nó chọn nước ta vào blacklist thì các user đăng ký bằng IPVN sẽ bị gọi là "Geo nhắm mục tiêu".
Không hiểu "Geo" là gì nữa =)), của anh Gô đó!

uh geo là viết tắt của địa lý đó .
Hèn gì mấy cái mình thấy ở acc IP VN ko mà

các bác giải thick dùm e mấy cái này zoi
Tình trạng: công việc (thiết lập sự cân bằng là có sản phẩm nào)

Đó là khi chủ job hết tiền trả thì sẽ xuất hiện dòng đó, khi nào chủ job nạp thêm tiền vào thì ta sẽ làm job như bình thường :)

Cảm ơn bác, đang định đi mua mic về thu, ko cần bít vào vòng sau hay ko cũng làm mấy bài chơi. Thui ko PR nữa kẻo chủ thớt vào đòi thu phí :m021:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,028
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back