WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

hèhè. đã làm đc hơn 300 job. đã rb lun òi. k ngờ chủ thớt vừa nhiệt tình lại vừa uy tính nữa. iu chủ thớt wá chừg àh :x =))

mọi người chiến tip wp cho chủ thớt dễ thương này nhé :))

Được rút tận 100r vui nha, mà sao để dành dụm ghê vậy, lỡ bỗng dưng 1 ngày ko log được acc nữa thì sao@@. Mình bị mấy vố rùi nên cứ trên 5rub là cho nó đoàn tụ với webmoney :binhsua146:

p/s có ai thấy cái nick trống trơn duyhieudn trong trang này mà ko có nội dung cm như mình đang thấy ko?

@@. mjh cm bag dt.vjet nham may tu` edjt laj tu dung trog tron

Bó tay chủ thớt =))
Tớ có ý kiền vầy ai thấy hay thì ủng hộ còn ko cũng đừng ném đá:

Chủ thớt tuyển ref nhưng lại hướng dẫn tận tình + test tool thoải mái. Có lẽ chủ thớt cũng nên giữ lại 1 phần cho bản thân.
Mình cũng có 1 acc phụ ref cho acc chính, làm được 70 job thì acc chính mới đc 5rub ( đó là làm toàn job nhiều tiền 0.6-1.13 mới đc vậy)
Vì thế nếu những ai ref cho bạn mà % thu được từ ref đạt mức dưới 15rub thì refback 50% cho họ; còn từ 30rub trở lên, thì zen nên giữ lại 15rub, coi như là chút ít trả ơn hướng dẫn và làm tool. Mong mọi ng ủng hộ.:m056:

Còn phần ta xin ko đc nhận refback vì nhờ tool mà ta kiếm kha khá từ web-ip rùi:m060:

hèhè. đã làm đc hơn 300 job. đã rb lun òi. k ngờ chủ thớt vừa nhiệt tình lại vừa uy tính nữa. iu chủ thớt wá chừg àh :x =))

mọi người chiến tip wp cho chủ thớt dễ thương này nhé :))

Bó tay cá mật, toàn chọn job rẻ tiền để làm =))
Bắt chước Alice nhé, toàn chọn job 0.8 trở lên làm :D, có điều chơi fake =))

Này này ai nói tui ... :binhsua122:
Đừng nói nha bị ban chết đó. Ông chủ thớt sửa lại cái chữ kia mau:binhsua39:

Bó tay chủ thớt =))
Tớ có ý kiền vầy ai thấy hay thì ủng hộ còn ko cũng đừng ném đá:

Chủ thớt tuyển ref nhưng lại hướng dẫn tận tình + test tool thoải mái. Có lẽ chủ thớt cũng nên giữ lại 1 phần cho bản thân.
Mình cũng có 1 acc phụ ref cho acc chính, làm được 70 job thì acc chính mới đc 5rub ( đó là làm toàn job nhiều tiền 0.6-1.13 mới đc vậy)
Vì thế nếu những ai ref cho bạn mà % thu được từ ref đạt mức dưới 15rub thì refback 50% cho họ; còn từ 30rub trở lên, thì zen nên giữ lại 15rub, coi như là chút ít trả ơn hướng dẫn và làm tool. Mong mọi ng ủng hộ.:m056:

Còn phần ta xin ko đc nhận refback vì nhờ tool mà ta kiếm kha khá từ web-ip rùi:m060:

Trời ơi, người tốt nè!!!
Tớ có rất nhiều ref, nhưng toàn ref ảo không à :((
Thôi thì khuyến khích cho các bạn làm tốt vậy!
Alice post WMR nhé!

hOhO. phươg châm của tớ là chậm mà chắc :| :-s

---------- Post added at 09:31 AM ---------- Previous post was at 09:28 AM ----------

coá ai trả lời giúp mình cái zụ hum ni k đc rút ko zị? bữa 28 còn rút đc mà

Ông này còn đang âm mưu hướng dẫn mem fake an toàn, có fake an toàn thì đừng dùng mấy cái pm fake free nha vì nó giới hạn nên chỉ được 1 số IP nhất định, rất hay bị trùng IP :binhsua129:

----
@ Shark: Đọc thì nghĩ là nó ko cho rút quá 100rub trong 24h mà nhỉ? Vụ này khó hiểu quá.

@wonder: thế ngày nào cậu cũng rút đc 5$ à, hay có lúc nào mà hum ni rút mai cậu lại đc rút nữa ko??

Ngày nào tớ cũng rút, rút mỗi lần khoảng 5rub thui nhưng rút nhiều lần.
Rút lúc nào cũng đc miễn số tiền ko nhỏ hơn 5rub+ phí, hoặc lớn hơn 100rub. Chưa bao giờ rút 1 lần 100rub cả :binhsua87:

Nàng thử rút 50rub xem dc ko?

thanks tuni, ai mún chiến phụ thêm thì tìm hỉu site wmail.ru nhé. riêng mình thì ngoài wp k chơi mấy dạng site của nga làm job như wp nữa đâu. iu chủ thớt bên ni òi, theo chủ thớt thoy =))

cá mập rút thử 49rup thử koi đc ko.rút chừa lại 1 ít để nó trừ phí rút nữa xem sao.mình cũng xài hàng fake giống alice nè:binhsua172:

thanks tuni, ai mún chiến phụ thêm thì tìm hỉu site wmail.ru nhé. riêng mình thì ngoài wp k chơi mấy dạng site của nga làm job như wp nữa đâu. iu chủ thớt bên ni òi, theo chủ thớt thoy =))

Vậy chủ thớt có cái link ref wmmail đó, có theo không :D

Chúc tớ may mắn đi :|
Bây giờ thử ghost lại máy đây, ức chế quá. Lúc vào dc yahoo thì ko vào dc web. Lúc thì lại vào đc web ko vào dc yahoo.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,027
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back