Web rút gọn link giá 35$/1000 view thanh toán uy tín

mmobtc1

Junior
Reactions
6
MR
0.147
Xin chào!
Web rút gọn link kiếm tiền thì có nhiều
Mình đang chơi web rút gọn link giá 35$/1000 view thanh toán uy tín, thanh toán khi đủ 20$ đó là Link4M
Mình mới chơi và hiện tại mình đã nhận thanh toán 2 lần gần đây nhất ngày 05/7/2023
Khi tài khoản của bạn đạt đến số tiền tối thiểu trở lên, bạn có thể yêu cầu rút tiền bằng cách nhấp vào nút rút tiền. Thanh toán sau đó sẽ được gửi đến tài khoản của bạn trong các ngày làm việc, không quá 7 ngày sau khi yêu cầu.
Các bạn đăng ký tại đây
Bằng chứng thanh toán

Link4M thông báo!​

🔥 Các thành viên lưu ý, Link4M nghiêm cấm các trường hợp sau:​
  • Rút gọn 2 lớp, kể các Link4M hay web khác
  • Tự view, trao đổi view, ref chéo
  • Rút gọn link 18+, vi phạm pháp luật,...
  • Các thành viên vi phạm sẽ bị khóa vĩnh viễn!

đăng ký tại đây
Chúc các bạn kiếm được nhiều $$$

Last edited:
mô mà dễ thế , làm offer cũng đù người

Xin chào!
Web rút gọn link kiếm tiền thì có nhiều
Mình đang chơi web rút gọn link giá 35$/1000 view thanh toán uy tín, thanh toán khi đủ 20$
Mình mới chơi và hiện tại mình đã nhận thanh toán 2 lần gần đây nhất ngày 05/7/2023
Khi tài khoản của bạn đạt đến số tiền tối thiểu trở lên, bạn có thể yêu cầu rút tiền bằng cách nhấp vào nút rút tiền. Thanh toán sau đó sẽ được gửi đến tài khoản của bạn trong các ngày làm việc, không quá 7 ngày sau khi yêu cầu.
Các bạn đăng ký tại đây
Bằng chứng thanh toán
View attachment 223582

Link4M thông báo!​

🔥 Các thành viên lưu ý, Link4M nghiêm cấm các trường hợp sau:
View attachment 223583

đăng ký tại đây
Chúc các bạn kiếm được nhiều $$$
cái này có thể làm bằng link 18+ dc. đơn giản chỉ cần tạo một cái note lưu link group telegram vào là dc :D

cái này có thể làm bằng link 18+ dc. đơn giản chỉ cần tạo một cái note lưu link group telegram vào là dc :D

Link4M thông báo!​

🔥 Các thành viên lưu ý, Link4M nghiêm cấm các trường hợp sau:
  • Rút gọn link 18+, vi phạm pháp luật,...
  • Các thành viên vi phạm sẽ bị khóa vĩnh viễn!

Đã ai chơi rút đc tiền chưa nhỉ

Vào năm 2018 mình nhớ là lúc trang rút gọn link của Google đóng cửa.
Mình tưởng đây là cơ hội kiếm tiền.
Mình mua ngay tên miền rutgonlink chấm vn. Sau đó mua code trên themeforest.
Sau đó làm ra trang y như bạn có.
Mình hiểu là tiền mình kiếm được từ rút gọn link là thông qua nhà quảng cáo.
Mình đã có Google Adsense, mình sẽ chèn vào trang chờ 5 giây để có tiền
Mình tự hỏi nếu 1000 traffic từ GA có kiếm nổi 5$ hay không mà trang này trả 35$ để có 1000 traffic.
Nguồn tiền đi vào trang rút gọn link là từ quảng cáo. Giả sử chủ trang ăn 50% và chia lại cho thành viên 50%. Vậy giả sử để có được 35$ mua 1k traffic. Tính ra bên quảng cáo phải bỏ tới 70$. Nếu chủ trang tính ăn ít hơn thì cũng hơn 35$. Vậy quảng cáo cờ bạc, game cũng chưa bên nào dám bỏ số tiền đó để mua 1k traffic.
Thật sự ảo không thể tưởng tượng.
Tham khảo mấy trang short quốc tế có tên tuổi họ cũng trả tối đa 15$/1k. Trong khi đó họ có nguồn khách hàng quảng cáo khủng mà còn giá thấp vậy.
Đã làm thì trang shorts nên đầu từ dịch hết menu và giao diện bên trong, kiểu nửa mùa thấy ngán.
Lúc mình làm trang rutgonlink chấm vn mình cũng thấy vấn đề như sau. Một loạt anh bên indonexia rút gọn link 18+. Họ tạo liên tục. Đến lỗi bên hosting thuê bên vultr họ cảnh báo khoá host nếu tiếp tục. Tính ra làm mảng short này kiếm tiền lẻ cũng khó vì quá bão hoà. Chỉ có đi scam (theo cá nhân nhé) tức là khoá tài khoản người dùng không lý do, rồi nâng ngưỡng thanh toán để người dùng chán bỏ cuộc...
Làm vậy thất đức nên thôi dẹp đi để tối ngủ cho ngon.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom