• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request web auto thu Paypal

Status
Not open for further replies.

danho

Legendary
Kindness
Verified
Solutions
1
Reactions
800
MR
20.903
Insuree Balance
34972|1111.69
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-po-22-3-paypal-add-mail-19-vcb-acb-dab-vtb.301034/|0||0|5
1||Gift Code
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Bác nào đã code chưa ???

chắc không thể có site này, vì sợ mua phải tiền bẩn, giống như không có site mua/bán skrill.

Upvote 0
có cái site của bác nào mua thẻ cào bằng paypal ấy

Upvote 0
chắc không thể có site này, vì sợ mua phải tiền bẩn, giống như không có site mua/bán skrill.

Code nhận tiền Auto PayPal thì không có gì khó khăn.

Về mặt kỹ thuật thì hạn chế chỉ cho phép 1 số PayPal thân quen giao dịch và số lượng tiền được phép bán của PP đó, Email Approved trước mới được phép bán tiền Auto, còn lại người PP lạ thì phải chờ Pending Review nguồn $$$.

Moneybookers (Skrill) đỡ hơn PP vì bảo mật cao hơn, nhưng đúng là cũng có đồ lậu.

Upvote 0

Về mặt kỹ thuật thì hạn chế chỉ cho phép 1 số PayPal thân quen giao dịch và số lượng tiền được phép bán của PP đó, Email Approved trước mới được phép bán tiền Auto, còn lại người PP lạ thì phải chờ Pending Review nguồn $$$.

Moneybookers (Skrill) đỡ hơn PP vì bảo mật cao hơn, nhưng đúng là cũng có đồ lậu.
v~ hên xui díh chưởg đi pp như chơi . pp cấm mua bán tiền nó mà

Upvote 0
code thì ko có gì khó, vì như PM, WMZ,... Paypal cũng có API hỗ trợ 2 chiều send và nhận. Nhưng vấn đề là sẽ chẳng ai làm cả, vì đã auto thì giao dịch phải hoàn thành tức thời 24/24, mà như thế thì quá rủi ro, làm vài ngày chắc sạt nghiệp luôn :). Đến như mình bán thẻ cò con thôi mà nhiều khi cũng ngậm quả đắng vì khách thanh toán nhận thẻ xong vài phút hoặc vài tiếng sau có email báo hold (do Paypal chủ động chứ ko phải do người mua) và hoàn lại tiền về acc người gửi, và như thế là mất trắng.

Upvote 0
code thì ko có gì khó, vì như PM, WMZ,... Paypal cũng có API hỗ trợ 2 chiều send và nhận. Nhưng vấn đề là sẽ chẳng ai làm cả, vì đã auto thì giao dịch phải hoàn thành tức thời 24/24, mà như thế thì quá rủi ro, làm vài ngày chắc sạt nghiệp luôn :). Đến như mình bán thẻ cò con thôi mà nhiều khi cũng ngậm quả đắng vì khách thanh toán nhận thẻ xong vài phút hoặc vài tiếng sau có email báo hold (do Paypal chủ động chứ ko phải do người mua) và hoàn lại tiền về acc người gửi, và như thế là mất trắng.

Vì hàng hóa của bạn là Ảo (mã số nạp tiền - không sờ mó được - Intangible) cho nên không được PP bảo vệ theo kiểu Seller Protection. Bạn cũng biết mà và lường trước rủi ro thì có gì phải than.

PP chủ động hold nhưng thực ra mình nghĩ do người mua cố tình, mình mua rất nhiều hàng hóa online qua PayPal chưa hề bị PP Hold. Ví dụ:
- Dùng thẻ tín dụng add vào PP rồi mua hàng, sau đó báo bank là mất thẻ --> PayPal chủ động hold, limited cái PP.
- Dùng IP bẩn --> 1 lúc sau PP hold (hoặc dùng IP sạch rồi làm cho nó bẩn) [kinh nghiệm của 1 dân anh chị???]
- Cũng có trường hợp PP hold vì hiểu lầm nhưng hiếm.

Mình bán Information Product (hàng ảo) cũng gặp lừa đảo bởi 1 thằng Hồi giáo Mohammed Thổ Nhĩ Kỳ Turkey, mình chộp IP nó + chính sách Non-Refundable thì cũng không mất tiền và PP đã đồng ý Closed account của nó luôn.

Upvote 0
Mình có góp ý nho nhỏ:

Nếu sell ra thì auto bình thường.
Còn thu vô thì cần phải hold khoảng 3-7 ngày.

Upvote 0

- Nếu có list Email Approved mình có thế gán nó lên Paypal tùy thích được ko b nhỉ ??? ( Tất nhiên là sẽ có list mail tương ứng )

- Mình cũng đang tính đến 2 phương án này .

Mình có góp ý nho nhỏ:

Nếu sell ra thì auto bình thường.
Còn thu vô thì cần phải hold khoảng 3-7 ngày.

Upvote 0
Có thể làm được:
- Về kỹ thuật OK nhé.
- Về phương thức:

1.Mua:
  • Cái này do mình, không lo nhé.
2. Bán:
  • Nên phân loại khách hàng và loại tiền.
  • VD: cũng là PPVN thì nhận tiền an toàn hơn
  • Khách hàng thân thuộc hay new, nếu đã sell lâu có thể instant, nếu mới nên hold

Upvote 0
Mình thì chỉ chơi tay, tiền vào PP, mình rút về bank mới send tiền khách. Trước giờ toàn thế.

Upvote 0
Mình có check out mua hàng hóa tại nhiều nước Asia nên có chút ý kiến với bạn như sau. Hình như bạn đưa Paypal vào một phần của hệ thống mà chưa có một sự chuẩn bị rõ ràng. Trước tiên bạn nên trình bày mô hình kinh doanh + giấy phép kinh doanh cho Paypal để hợp thức hóa mô hình trước khi hoạt động, điều này mấy admin reshare, invest rất hay làm qua đó tránh được nhiều rủi ro và đó cũng là yếu tố minh bạch mà hấu hết các nước Âu, Mỹ luôn đề cập. Yếu tố thứ 2 là chính sách chống rửa tiền và gian lận nằm trong điều khoản của site dịch vụ, có thể nói nó là quan trọng nhất để trust với Paypal, vì mình thấy có nhiều site lúc thanh toán nó ghi rõ chính sách tiền tệ của nước nó toàn bộ tiền changed từ credit cards, hoặc chỉ lấy 1 phần trong balance PP để verify, số còn lại từ c c. Thậm chí refund tiền khi info PP sai lệch so với info order, unverify, 1 tài khoản order thanh toán 1 PP chẳng hạn, bạn có thể tham khảo ở một số trang bán hàng Indo, Malay, Japan rồi đưa về dịch vụ bên mình. Yếu tố thứ 3 là nguồn gốc hàng hóa, giao hàng tuy nhiên cái này bạn phải biết rõ ràng nên mình không đề cập. Hàng hóa ảo vẫn bán được, vẫn được bảo vệ, các site bán gift card đầy rẫy, thẻ game, code auto game nhiều như nấm. Thậm chí ngày trước mình dis site gian lận mà còn bị từ chối bảo vệ vì hàng hóa ảo. Mình cũng đang nghĩ tới loại hình dịch vụ kiểu này trong tương lai, hi vọng bạn thành công hơn nữa và là kinh nghiệm sống cho các dịch vụ về sau.

Bác nào đã code chưa ???

Thật sự code Auto thu Paypal thì luôn có nếu cần, nhưng nếu chia nhỏ phân tích thì có khá nhiều vấn đề, như mình có đề cập tới các project invest ở trên trước pre-laucher luôn có một khoảng thời gian giải trình mô hình kinh doanh với trước khi thật sự nhận nhiều tiền và đa quốc gia. Cách đây vài tháng mình ko hề thấy một trang ex PP nào trên google nhưng giờ thì có https://www.exchangezones.co.in . Như vậy có thể thấy có một sự hạn chế khá lớn khi lập một web thu Paypal. Chắc bạn đã có ý tưởng tốt trước khi hỏi code. Thông tin trên trang nganluong cho biết một ngày PP có hơn 2000 chuyên gia review các giao dịch, chưa kể hệ thống bot tự động. HI vọng bạn dẫn đầu thành công, mình nối gót :)

Upvote 0
Vô hóng các tiền bối

Upvote 0
- Nếu có list Email Approved mình có thế gán nó lên Paypal tùy thích được ko b nhỉ ???

Về mặt kỹ thuật là được và dễ, chỉ cho phép PP với Email đã được chấp thuận Pay thôi.

Bộ API của PayPal Developer thực chất rất mạnh, có thể kiểm tra nhiều thông tin của người bán PP.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back