• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Waypedia] - App kiếm tiền mới - ngon - dễ trên Android

sắp được pay lần 2 :D cheat cứ cỡ 5 phút 6-8-10-12 point - tùy xem có nhiều hay ít app 5points:D mà mạng chậm quá nên chưa công nghiệp được , làm chơi chơi thôi ,mai ra net mạng down nhanh làm xem thế nào

Thớt ơi cho hỏi,là mình đang chơi trên một ip bằng bluestack,giờ mình có thể đăng nhập tài khoản đó ở một ip khác để chơi bằng androi hok:)

hôm bữa mở bluestacks ra cheat choác chán mà lên point ít quá nên cũng lười làm. ai mà làm siêng chịu khó làm cái này thì ngày 5$ cũng đâu phải vấn đề :)

App này còn mới nên làm ăn rất đươc, ae tranh thủ ăn nó đi nha. Dự là app tồn tại lâu đấy

hôm bữa mở bluestacks ra cheat choác chán mà lên point ít quá nên cũng lười làm. ai mà làm siêng chịu khó làm cái này thì ngày 5$ cũng đâu phải vấn đề :)
Có app mà lười hả bạn, mình thấy app là mình mừng lắm ::p

Thớt cho mình hỏi, mấy cái apps 8 point hàng ngày mình phải mở từng cái rồi đợi xong 30s tắt rồi mở cái khác hay mình mở một lượt hết rồi đợi khoảng 30s đến 1 phút rôi thoát vậy?mà cái này giờ reset ngày là mấy ngày vậy thớt?:)

đang có 6 con 8 point ae tranh thủ nhé

Thớt cho mình hỏi, mấy cái apps 8 point hàng ngày mình phải mở từng cái rồi đợi xong 30s tắt rồi mở cái khác hay mình mở một lượt hết rồi đợi khoảng 30s đến 1 phút rôi thoát vậy?mà cái này giờ reset ngày là mấy ngày vậy thớt?:)
Mở 30s rồi thoát app, mở nhiều treo máy bạn

có cách nào kiếm point nhanh k thớt, 8 cái app 8 với 4 cái app 5 point thì đến khi nào mới đủ minpay

có cách nào kiếm point nhanh k thớt, 8 cái app 8 với 4 cái app 5 point thì đến khi nào mới đủ minpay
Theo tiến độ như vậy thì 3 ngày sẽ pay được, muốn nhanh thì kiếm ref hay tạo nick nhập code mình vô để tự tăng điểm lên

Thấy nhiều bạn nói cheat được nên muốn hỏi cách cheat app này. Với bạn chỉ mình cách dùng 1Mobile Market được không ???
Cứ bấm vô chữ Free là chuyển sang store cũ ko down được app :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom