[Waypedia] - App kiếm tiền mới - ngon - dễ trên Android

mình nhâp ref code rồi mà sao hok được công poit ta,với lại sao toàn là ứng dụng này hok có sẳn trong quốc gia của bạn vậy ads,hix
+ point đang bị lỗi nên cả 2 đều ko đc điểm, ko hỗ trợ bạn cài thêm 1 market mobile về để cài. Thân

+ point đang bị lỗi nên cả 2 đều ko đc điểm, ko hỗ trợ bạn cài thêm 1 market mobile về để cài. Thân

Những cái app 5 point cộng điểm xong là mình gở bỏ hả cậu,làm thế nào để tạo một cái thư mục để gom các ứng dụng lại với nhau trên bluestask cậu nhĩ?

Những cái app 5 point cộng điểm xong là mình gở bỏ hả cậu,làm thế nào để tạo một cái thư mục để gom các ứng dụng lại với nhau trên bluestask cậu nhĩ?
App 5p nó cộng điểm thì xóa đi. Còn tạo thư mục thì bạn tạo thư mục mới bỏ vô xem đc ko ?

loại 8 point có cần hằng ngày phải mở nó trong 3 ngày ko? chứ mình cài rồi đợi đến 3 ngày chả đc điểm
8p thì ngày nào cũng phải mở 1 lần và có kết nối internet nhé bạn, mở 30s cũng đc. Xin lỗi vì mấy trước mình nói ko rõ

Có 10 app 8 points mình down từ hôm chủ nhật, ngày nào cũng bật lên mà tới hôm nay chưa thấy được cộng point :'(

Có 10 app 8 points mình down từ hôm chủ nhật, ngày nào cũng bật lên mà tới hôm nay chưa thấy được cộng point :'(
Nếu bạn làm đầy đủ các bước mà ko nhận đc point thì bạn gửi mail cho nó kêu nó cộng điểm vô tài khoản bạn. Chú Ý Nói Nhẹ Nhàng Không Chửi Không Dùng Từ Teen mình không nó BAN ấy nha

mình không nhớ số app 8 point nhưng kết quả sau 3 ngày số điểm đúng là được cộng.
Bạn mỗi ngày mở tầm 1 phút và kết nối internet là được

Ai giúp giùm với down mấy cái " this item not in the country" mình dùng 1 mobile market mà cũng không được.
VÀ làm sao đăng kí 2 acount trên cùng một điện thoại được không nhỉ?

mình không nhớ số app 8 point nhưng kết quả sau 3 ngày số điểm đúng là được cộng.
Bạn mỗi ngày mở tầm 1 phút và kết nối internet là được

Ai giúp giùm với down mấy cái " this item not in the country" mình dùng 1 mobile market mà cũng không được.
VÀ làm sao đăng kí 2 acount trên cùng một điện thoại được không nhỉ?
Dùng 1 mobile nếu ko dc thì ngày sau sẽ đc nha, nó cập nhật sau ấy. 2 ac hay 10 ac cũng đc bạn à, nhớ đổi ip việt nam khác nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week