Airdrop wampum sàn free 20$ usdt (ref back 50%)

mọi người chú ý ai vào kiểm tra lại tài khoản xem đã kyc thành công chưa và add ví usdt vào nhé .hiện tại đang phát thưởng rồi

bác

lấy ví sàn có min dep thấp add vào là đc mà .đến lúc cần có thể bán trực tiếp luôn trên đấy

Bác nhận lđược USDT chưa? Ref back em 50% nào. kaka

mục usdt wallet address là có gián ví vào ko bạn
Bác nào rút được thì thông báo với nhé
đã ref.
đã ref, hóng rcb :D
Chán nhỉ, chờ đợi là hạnh phúc.. :3
em mới update lại topic các bác nhận được bouns rồi thì quay lại home đọc để rút tiền nhé

Chịu! Em KYC hổm giờ mà nó còn chưa verified cho nữa kìa. :( Moá. Tạch luôn rồi sao?

USDT Wallet Address là gì bác

:D bác xui nhỉ.bác gửi lại xem. lần trc em làm lại mất có 1h để ver thôi

:D bác cứ vào 1 sàn tùy chọn. nạp usdt như nạp coin ấy mà
thế bác chọn sàn nào trả lời thế e chịu lun

:D bác xui nhỉ.bác gửi lại xem. lần trc em làm lại mất có 1h để ver thôi

:D bác cứ vào 1 sàn tùy chọn. nạp usdt như nạp coin ấy mà

Cẹc, thôi bỏ, mệt ròi bác, có chưa tới 500k tự đày đọa mình chi mệt vậy. Nó ko verify thì thôi có gì đâu, gởi một lần thôi
Hai hôm nay coin xuống mất đứt hơn hơn 50 ETH còn chưa hết buồn thá gì có mấy trăm k đó mà để nó làm mình khó chịu.

Cẹc, thôi bỏ, mệt ròi bác, có chưa tới 500k tự đày đọa mình chi mệt vậy. Nó ko verify thì thôi có gì đâu, gởi một lần thôi
Hai hôm nay coin xuống mất đứt hơn hơn 50 ETH còn chưa hết buồn thá gì có mấy trăm k đó mà để nó làm mình khó chịu.
con mặt lol eth chết luôn rồi hay sao mịa nó, cũng đang đau đầu vì nó luôn

con mặt lol eth chết luôn rồi hay sao mịa nó, cũng đang đau đầu vì nó luôn

Em khổ sở vì nó đây bác. :( Mấy nay em nhảy qua Alt (IG với WEB) nên còn thoi thóp thở nổi.

Đọc thấy nó bảo tài khoản phải có khối lượng giao dịch trên 200$ thì mới xác mình cho :(((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,728
Latest member
hondaxedien
Back
Top Bottom