WALKEN - Game NFT kết hợp Move-to-earn - Dễ chơi, lụm token hàng ngày

12h trưa mai bắt đầu nhận rương phần thưởng, để xem thế nào

Chờ đợi pve mới này coi sao chứ 2 ngày chơi thử pvp thấy lỗ quá

Trả thưởng rồi đó, gấp đôi pve cũ. Ngon đấy chứ
Ngta đang thoát hàng ầm ầm kìa, 4 con vô pve mới hết 40w phí rồi, chờ 2 ngày ăn dc 80w là lời hay lỗ?

Ngta đang thoát hàng ầm ầm kìa, 4 con vô pve mới hết 40w phí rồi, chờ 2 ngày ăn dc 80w là lời hay lỗ?
Bạn được bao nhiêu, mình 6 con uncommon được 600w, như vậy gấp đôi trước đây. Chưa kể 2 ngày chơi pvp cũng được 1 ít (Pvp chỉ chơi con 1 lắp đồ)
Cơ mà giá tụt ghê thật, Chắc do mình toàn chơi con rẻ Uncommon, chứ chơi mấy con hiếm giá thì cao ăn ko nhiều hơn bao nhiêu
Vẫn thích chế độ PvE cũ hơn

tham gia góp vui đi pác, rank 5 được 4 đồng mấy mà ... nên lỗ chừng nửa đồng thôi!? :popo_look_down: :popo_look_down: :popo_look_down:
không lỗ đâu, chỉ là lãi ít thôi
Với lại vòng 2 mới mất vé vào cửa mà, vòng 1 free vào cửa, sang ngày mai mới biết vòng 2 thu được bao nhiêu

không lỗ đâu, chỉ là lãi ít thôi
Với lại vòng 2 mới mất vé vào cửa mà, vòng 1 free vào cửa, sang ngày mai mới biết vòng 2 thu được bao nhiêu

vòng 2 không thu được cắt nào hết, lỗ 5 đồng rồi!? :popo_pudency::popo_pudency::popo_pudency:

vòng 2 không thu được cắt nào hết, lỗ 5 đồng rồi!? :popo_pudency::popo_pudency::popo_pudency:
Team 1 mình mua vé 30 đồng, nhận được 20
Team 2 mình mua vé 75 đồng, nhận được 98
Tổng thì vẫn lãi tí chút, nhưng giả sử chơi 1 team thì lỗ, có vẻ sai sai rồi

Team 1 mình mua vé 30 đồng, nhận được 20
Team 2 mình mua vé 75 đồng, nhận được 98
Tổng thì vẫn lãi tí chút, nhưng giả sử chơi 1 team thì lỗ, có vẻ sai sai rồi
Đúng rồi. Mỗi cat 1 team đừng cho tụi nó vào chung 1 team. Trận vừa rồi mới thử 1 team 3 cat qua nhận dc 17w tức ói máu

Các bác cho em hỏi ngoài lề về sàn Bybit chút. Khi em rút USDT hoặc Wlkn từ game wallken về sàn Bybit có yêu cầu tối thiểu là bao nhiêu không các bác

Các bác cho em hỏi ngoài lề về sàn Bybit chút. Khi em rút USDT hoặc Wlkn từ game wallken về sàn Bybit có yêu cầu tối thiểu là bao nhiêu không các bác
Sàn Bybit không có yêu cầu nạp tối thiểu, ngoại trừ đồng SOL

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom