WALKEN - Game NFT kết hợp Move-to-earn - Dễ chơi, lụm token hàng ngày

Em có 2 con điện thoại mà chung 1 đường mạng thì co chơi 2 nick trên 2 đt đc ko
Quy định của game là 1 person 1 Account 1 device
Tuy nhiên bạn vẫn có thể lý luận theo kiểu gia đình 2-3 người trên 1 đường mạng
Game có những thuật toán để chống hack cheat nên nếu chung đường mạng thì nên tránh 1 số cái khác giống nhau như: 2 điện thoại đi cùng nhau để kiếm gem, 2 tài khoản chuyển tiền về 1 ví ....
Nếu lỡ bị ban thì lên group giải thích với admin như trên là được

Đối với tài khoản bị ban thì token vẫn trên ví của bạn, vẫn mua bán NFT bình thường, chuyển đi chuyển lại ok, chỉ là ko thi đấu kiếm token được nữa

Last edited:
Hôm nay mở box được cái mũ cấp độ Legendary (cấp cao nhất), mũ này trị giá khoảng 900$

Cách đây gần 2 tuần cũng mở được cái phụ kiện cấp độ Rare giá được khoảng 150$

Box được bán ở các sự kiện, rất rẻ chỉ khoảng 20$ đến 50$ tùy cấp độ (mua bằng SOL hoặc WLKN)
Sau đó mở ra nhân vật và đồ đạc, hên thì được đồ xịn lãi x20, 30, còn xui thì đồ bình thường vẫn lãi nhưng ít hơn

Sự kiện Ester Egg vừa kết thúc, 2 tuần trước là sự kiện anniversary
Dự kiến 2 tuần nữa có sự kiện nâng cấp nhân vật

View attachment 215787
Chưa có poof rút về ví. Quan trọng nhất là cách kiếm nft để rút tiền thì thớt lại ko hướng dẫn

Chưa có poof rút về ví. Quan trọng nhất là cách kiếm nft để rút tiền thì thớt lại ko hướng dẫn
- Ví của game chính là ví phi tập trung, và bạn được giữ seed phrase, như vậy bạn có toàn quyền với tài sản trên ví, kể cả nếu Walken có sập thì bạn có thể dùng seed phrase đó để truy cập trên bất kỳ ví SOL nào như Trust, Coin98, Sollet, Phantom ....
Vì đó chính là ví của bạn nên sau đó bạn gửi đi đâu chẳng được.
Tiện thể nhắc luôn là seed phrase anh em phải giữ kín, nếu lộ ra ngoài thì người biết cũng sẽ có cái toàn quyền với tài sản của bạn. Đây là vấn đề cơ bản của blockchain

- Về cách kiếm NFT, có 2 loại NFT là Nhân vật (CAThletes) và Đồ đạc (item):
+ Được tặng miễn phí 1 nhân vật
+ Mua thêm bằng tiền trên Store, tiền thì tự bạn nạp WLKN/SOL vào thôi, mua thêm nhân vật để chơi cho nhiều, mua đồ đạc để tăng chỉ số
+ Mua hộp (lootbox), mở hộp ra nhân vật hoặc đồ đạc random. Các hộp chỉ bán theo từng sự kiện
+ Tham gia các event để nhận thưởng

Các NFT là vật phẩm có thể sản sinh ra lợi nhuận vì vậy để sở hữu phải tốn công sức hoặc chi phí

Last edited:
luu lai de tim hieu a

Hôm qua mình vào hình như đông quá nên bị lag. Nay mới đăng kí được. Hôm qua chạy bộ gần 20k bước tiếc ghê

Chán k

Attachments

36 KB · Views: 62
Bạn ơi chỗ mình đánh dấu đỏ dùng làm gì bạn

Attachments

382.7 KB · Views: 49
sao mình đi bộ thấy ông mặt trời luôn mà cuối ngày dc có 200 step?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom