Waiting Update, PIP, PI Adsense tháng 10

Status
Not open for further replies.
bạn đăng nhập GA như thế nào vậy

Tài khoản bị Vô hiệu
Tài khoản AdSense của bạn cho phần đăng nhập này hiện đang bị vô hiệu hóa. Chúng tôi đề nghị bạn kiểm tra các hộp thư email đến xem chúng tôi có gửi tin nhắn nào về tình trạng tài khoản của bạn không. Đôi khi các tin nhắn của chúng tôi có thể bị bộ lọc email chặn lại, nên xin vui lòng bảo đảm kiểm tra thư mục Bulk/Spam trong tài khoản email của bạn.

Nếu tài khoản của bạn đã bị vô hiệu hóa vì vi phạm chính sách chương trình của chúng tôi, hãy truy cập vào Câu hỏi Thường Gặp về Tài khoản bị Vô hiệu hóa để biết thêm thông tin.

Tài khoản bị Vô hiệu
Tài khoản AdSense của bạn cho phần đăng nhập này hiện đang bị vô hiệu hóa. Chúng tôi đề nghị bạn kiểm tra các hộp thư email đến xem chúng tôi có gửi tin nhắn nào về tình trạng tài khoản của bạn không. Đôi khi các tin nhắn của chúng tôi có thể bị bộ lọc email chặn lại, nên xin vui lòng bảo đảm kiểm tra thư mục Bulk/Spam trong tài khoản email của bạn.

Nếu tài khoản của bạn đã bị vô hiệu hóa vì vi phạm chính sách chương trình của chúng tôi, hãy truy cập vào Câu hỏi Thường Gặp về Tài khoản bị Vô hiệu hóa để biết thêm thông tin.
ý mình là cách bạn nuôi nó ây

Pending rồi nhé anh em quẩy lên nào lại chuẩn bị gặp em giao dịch viên acb xinh tươi rồi nhớ ghê ak 1 tháng mới gặp được 1 lần

đậu xanh nhận được rồi oh yeahhhhhhhhh
Của bác WT có rồi à ?
Của mình chưa thấy đâu hết :( lo quá
GA bác mập ko?

Của em WT qua vietinbank vnd đã thấy PIP rồi, các anh cho hỏi, từ lúc PI đến lúc về bank VND của vietinbank khoảng bao lâu ạ, cám ơn các anh.

kênh mình
vậy thì ko có đâu bác. nếu bị cộng đồng rồi kênh bị tạm ngưng thì có. đợt trc e cg vậy, chứ die ôm tivi thì chắc ko có đâu
bị cộng đồng rồi bị tạm ngưng....mà giờ nó vẫn chưa tổng...200$ mà nó tổng dc 0,56$...vậy có tiếp ko bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week